ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಐಪಿಒ ಜಿಎಂಪಿ, ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಇಂದು
Kheria Autocomp Limited manufactures plastic injection-molded sub-assemblies and components primarily serving Tier-I suppliers in the automotive sector. The company operates as a Tier-II supplier, manufacturing products strictly in accordance with designs and specifications provided by Tier-I vendors who supply directly to original equipment manufacturers (OEMs). Its business activities center on precision plastic injection molding, featuring production capabilities supported by 30 injection molding machines with capacities ranging from 120 tons to 1,700 tons alongside automated robotic assembly lines. The company generates revenue through the sale of engineered plastic components utilized across passenger vehicle platforms, covering internal combustion engine and electric vehicle applications. Its product offerings encompass under-the-hood components, battery housings, thermal management systems, and modular enclosures. Operating from a leased manufacturing facility in Sanand, Gujarat, the company focuses its supply chain operations primarily within the regional automotive cluster.
- IPO ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್
- ₹96.00 - ₹101.00
- ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ
- 1,200 ಷೇರುಗಳು
- ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯ
- 21 Sept 2026
- ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನಾಂಕ
- 24 Sept 2026
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಐಪಿಒ ಜಿಎಂಪಿ ಇಂದು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು
21 Sept 2026 ರಂತೆ, ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಐಪಿಒ ಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಗ್ರೇ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ (ಜಿಎಂಪಿ) ₹3 ಆಗಿದೆ, ಇದು ಅಂದಾಜು ₹104 ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ (ಮೇಲಿನ ಬೆಲೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ₹101.00 ನಲ್ಲಿ +2.97% ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ). ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ. 24 Sept 2026 ರಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ ಪಟ್ಟಿಯಾಗುವ ಮೊದಲು, 22 Sept 2026 ರಂದು ಹಂಚಿಕೆಯ ಆಧಾರವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.
As of 21 Sept 2026, the latest Grey Market Premium (GMP) for ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ IPO is ₹3, pointing to an estimated listing price of ಅಂದಾಜು ₹104 (+2.97% expected listing gain over the upper price band of ₹101.00). Bidding has closed. The basis of allotment is expected on 22 Sept 2026, ahead of stock exchange listing on 24 Sept 2026.
| ಕೀಲಿ ಮೆಟ್ರಿಕ್ | ಚಿತ್ರ | ಸ್ಥಿತಿ / ಸಂದರ್ಭ |
|---|---|---|
| ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಿಎಂಪಿ | ₹3 | +2.97% vs ಅಪ್ಪರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ (21 Sept 2026) |
| ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಲೆ | ಅಂದಾಜು ₹104 | +2.97% Est. ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ |
| ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ | ₹96.00 - ₹101.00 | ಎಸ್ ಎಂಇ ಐಪಿಒ |
| ಚಿಲ್ಲರೆ ಕನಿಷ್ಠ ಹೂಡಿಕೆ | ₹2,42,400 | 2 ಲಾಟ್ (1,200 ಷೇರುಗಳು) |
| ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ವಿಂಡೋ | 17 Sept 2026 – 21 Sept 2026 | ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ |
| ಹಂಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನಾಂಕಗಳು | ಹಂಚಿಕೆ: 22 Sept 2026 | ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್: 24 Sept 2026 |
ಐಪಿಒ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ
| IPO ಆರಂಭ ದಿನಾಂಕ | 17 Sept 2026 |
|---|---|
| IPO ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ | 21 Sept 2026 |
| IPO ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ | ₹96.00 - ₹101.00 |
| ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ | 1,200 ಷೇರುಗಳು |
| ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಿಎಂಪಿ | ₹3 |
| ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ | +2.97% |
| ಇಶ್ಯೂ ಗಾತ್ರ | ಅಂದಾಜು ₹46.44 ಕೋಟಿ |
| ಫ್ರೆಶ್ ಇಶ್ಯೂ | ಅಂದಾಜು ₹46.44 ಕೋಟಿ |
| ಇಶ್ಯೂ ಪ್ರಕಾರ | ಎಸ್ ಎಂಇ |
| IPO ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ | NSE SME |
| ಚಿಲ್ಲರೆ ಕೋಟಾ | TBA |
| ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್ | TBA |
| ಒಟ್ಟಾರೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ | 2.47x |
| ಕನಿಷ್ಠ ಹೂಡಿಕೆ | ₹2,42,400 |
| DRHP ಕರಡು ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ | |
| RHP ಕರಡು ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ |
ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ
| ವರ್ಗ | ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಷೇರುಗಳು | ಅನ್ವಯಿಸಿದ ಷೇರುಗಳು | ಚಂದಾದಾರಿಕೆ (x) |
|---|---|---|---|
| QIB | 8.74 | 9.17 | 1.05xx |
| NII | 6.55 | 19.49 | 2.97xx |
| ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರ | 15.29 | 46.9 | 3.07xx |
| ಒಟ್ಟಾರೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ | 30.58 | 75.55 | 2.47xx |
ಐಪಿಒ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಶಾಟ್ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆದಾರರ ಟೇಕ್ ಅವೇಗಳು
ಅದರ ಬೆಲೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ನ ಮೇಲಿನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ, ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಪ್ರತಿ ಷೇರಿಗೆ ₹101 ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. 1,200 ಷೇರುಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ, ಒಂದು ಲಾಟ್ ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಚಿಲ್ಲರೆ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಈ SME ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಸರಿಸುಮಾರು ₹2,42,400 ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಾಖಲಾದ ಬೂದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ₹3 ಆಗಿದೆ, ಇದು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ವರೆಗೆ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಸಂಚಿಕೆ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಸುಮಾರು 2.97% ನಷ್ಟು ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಈ ಹಿಂದೆ ದಾಖಲಾದ ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ₹3 ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಜಿಎಂಪಿ ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅನೌಪಚಾರಿಕ ಬೂದು-ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನದವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು.
ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣದ ಪ್ರಕಾರ, ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ರ ಐಪಿಒ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 2.47x ಚಂದಾದಾರರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ವರ್ಗವಾರು ವಿಭಜನೆಯೊಂದಿಗೆ Retail 3.07x, QIB 1.05x, NII 2.97x.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ನ ಐಪಿಒ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿ: 30 ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೆಟಪ್.; ಪ್ರಮುಖ OEM ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ಶ್ರೇಣಿ-I ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಸ್ಥಾಪಿತ ಉಪಸ್ಥಿತಿ..
ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಹ ತೂಗಬೇಕು, ಅವುಗಳೆಂದರೆ: ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಾಂದ್ರತೆಯೊಂದಿಗೆ ಉನ್ನತ 10 ಗ್ರಾಹಕರು ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲಾ ಆದಾಯವನ್ನು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ..
ಬಿಎಸ್ಇ / ಎನ್ಎಸ್ಇಯ ಮೀಸಲಾದ ಎಸ್ಎಂಇ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಎಸ್ಎಂಇ ಐಪಿಒಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಣ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮೇನ್ಬೋರ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿ-ಲಾಟ್ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ, ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ.
ಐಪಿಒ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿ ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ
| ಘಟನೆ / ಮೈಲಿಗಲ್ಲು | ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|
| ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ | 17 Sept 2026 | ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ |
| ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯ | 21 Sept 2026 | ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ |
| ಹಂಚಿಕೆ | 22 Sept 2026 | ಮುಂದಿನ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು |
| ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ | 24 Sept 2026 | ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ |
ದೈನಂದಿನ ಜಿಎಂಪಿ ಸ್ಥಿತಿ
| ದಿನಾಂಕ | ಜಿಎಂಪಿ | ಬದಲಾವಣೆ | ಲಾಭ |
|---|---|---|---|
| 21 Sept 2026 | ₹3.00 | -₹3.00 | 2.97% |
| 18 Sept 2026 | ₹6.00 | -₹4.00 | 5.94% |
| 16 Sept 2026 | ₹10.00 | - | 9.90% |
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಾತ್ರದ ಸ್ಥಗಿತವು
| ವರ್ಗ | ಲಾಟ್ | ಷೇರುಗಳು | ಮೊತ್ತ |
|---|---|---|---|
| ಚಿಲ್ಲರೆ ಕನಿಷ್ಟ | 2 ಲಾಟ್ | 2,400 | ₹2,42,400 |
| ಚಿಲ್ಲರೆ ಗರಿಷ್ಠ | 2 ಲಾಟ್ | 2,400 | ₹2,42,400 |
| S-HNI ಕನಿಷ್ಟ | 3 ಲಾಟ್ | 3,600 | ₹3,63,600 |
| S-HNI ಗರಿಷ್ಠ | 8 ಲಾಟ್ | 9,600 | ₹9,69,600 |
| B-HNI ಕನಿಷ್ಟ | 9 ಲಾಟ್ | 10,800 | ₹10,90,800 |
ವಿತರಣೆಯ ಉದ್ದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ದಾಖಲೆಗಳು
ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು
ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು
- 30 ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೆಟಪ್.
- ಪ್ರಮುಖ OEM ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ಶ್ರೇಣಿ-I ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಸ್ಥಾಪಿತ ಉಪಸ್ಥಿತಿ.
- ಆಂತರಿಕ ದಹನ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ವಾಹನ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಗಳೆರಡಕ್ಕೂ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ.
- ಸನಂದ್ ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಉತ್ಪಾದನಾ ಕೇಂದ್ರದೊಳಗೆ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಸ್ಥಾವರದ ಸ್ಥಳ.
- ಕಳೆದ ಮೂರು ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಆದಾಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆ.
ಅಪಾಯಗಳು
- ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಾಂದ್ರತೆಯೊಂದಿಗೆ ಉನ್ನತ 10 ಗ್ರಾಹಕರು ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲಾ ಆದಾಯವನ್ನು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.
- ಗುಜರಾತ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಪಡೆದ ಆದಾಯದ 99% ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯದೊಂದಿಗೆ ಭೌಗೋಳಿಕ ಸಾಂದ್ರತೆ.
- OEM ಉತ್ಪಾದನಾ ಚಕ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಶ್ರೇಣಿ-I ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅವಲಂಬನೆ.
- ಗುಜರಾತ್ ನ ಸನಂದ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದೇ ಗುತ್ತಿಗೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಘಟಕದಿಂದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.
- ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ರಾಳದ ಕಚ್ಚಾ ವಸ್ತುಗಳಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕ-ಅನುಮೋದಿತ ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬನೆ.
Kheria Autocomp IPO Reservation
The Kheria Autocomp IPO shares are reserved across qualified institutional buyers, non-institutional investors and retail investors. The reservation structure indicates the portion of the issue available to each investor category.
QIB investors have been offered 21,84,000 shares, while NII investors have a reservation of 6,55,200 shares. Retail investors have been allocated 15,28,800 shares under the IPO reservation structure.
| Investor Category | Share Offered | Shares (%) |
|---|---|---|
| QIB Shares Offered | 21,84,000 Shares | 19.00% |
| NII Shares Offered | 6,55,200 Shares | 14.25% |
| Retail Shares Offered | 15,28,800 Shares | 33.25% |
Note: The reservation figures are based on the Kheria Autocomp IPO information provided.
Kheria Autocomp IPO Anchor Investors
The Kheria Autocomp IPO anchor bidding is scheduled for September 16, 2026, one day before the public issue opens. Anchor investors are allotted shares ahead of the IPO opening as part of the institutional allocation process.
A total of 13,10,400 shares have been offered to anchor investors. Details regarding the anchor allocation and applicable lock-in periods are provided in the IPO offer documents.
| Particular | Details |
|---|---|
| Anchor Bidding Date | September 16, 2026 |
| Shares Offered | 13,10,400 Shares |
| Anchor Size | [.] Cr. |
| Lock-in Period End Date 50% Shares (30 Days) | 2026 |
| Lock-in Period End Date 50% Shares (90 Days) | 2026 |
Note: Anchor investor details and lock-in dates are based on the Kheria Autocomp IPO information provided.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ IPO Dates
| Particular | Dates |
|---|---|
| IPO Open Date | 17 Sept 2026 |
| IPO Close Date | 21 Sept 2026 |
| Basis of Allotment | 22 Sept 2026 |
| Refunds | 23 Sept 2026 |
| Credit to Demat Account | 23 Sept 2026 |
| IPO Listing Date | 24 Sept 2026 |
Note: The timeline for ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ IPO is tentative and subject to change.
Kheria Autocomp Promoters and Holding Pattern
The promoters of Kheria Autocomp Limited are Tara Chand Kheria, Vinay Kheria, Sushma Kheria and Santosh Devi Kheria. The promoter and promoter group held the entire pre-IPO share capital of the company.
Following the IPO, the promoter and promoter group holding is expected to stand at 70.99%, while the remaining 29.01% will be held by other shareholders. The change reflects the dilution in promoter ownership after the issue of new shares.
| Particular | Pre IPO Shares | Pre IPO % Shares | Post IPO Shares | Post IPO % Shares |
|---|---|---|---|---|
| Promoter and Promoter Group | 1,12,50,000 | 100% | 11,250,000 | 70.99% |
| Others* | – | -% | 4,598,400 | 29.01% |
| Total | 1,12,50,000 | 100% | 15,848,400 | 100% |
Note: The holding pattern is based on the Kheria Autocomp IPO shareholding information provided.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
| Purpose | Crores |
|---|---|
| Purpose | INR crores (%) |
| Funding capital expenditure for a new manufacturing facility | 39.96 (86.05%) |
| General corporate purposes | 6.48 (13.95%) |
Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್.
Kheria Autocomp About IPO
Set up in 2009, Kheria Autocomp is a prominent auto ancillary unit that is involved in the business of plastic injection moulding. The firm mainly manufactures plastic injection moulding and sub-assembly operations, supplying them to automobile companies. Its product portfolio includes interior cabin trims, exterior plastic parts, under-hood components, and heating, ventilation, and air-conditioning (HVAC) ducts, catering to both internal combustion engine and electric vehicles (EVs).
Kheria Autocomp operates as a Tier-II supplier, where they supply plastic parts to Tier-I companies. These Tier-I companies then supply the parts to original equipment manufacturers (“OEMs”) in vehicle categories. Moreover, its manufacturing facility is located at Sanand, Gujarat, spanning an area of 3 acres of land. The facility includes 30 injection moulding machines with capacities from 120 to 1,700 tons.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ Company Financials
| Period | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | 62.40 Cr. | 57.27 Cr. | 3.31 Cr. | 53.14 Cr. |
| 2025 | 92.31 Cr. | 81.87 Cr. | 8.24 Cr. | 81.79 Cr. |
| 2026 | 120.30 Cr. | 104.67 Cr. | 11.42 Cr. | 106.23 Cr. |
Note: Financial numbers for ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ are in ₹ Crores unless stated otherwise.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ Company Valuation – FY2026
| KPI | Values |
|---|---|
| ROE | 33.72% |
| ROCE | 26.89% |
| EBITDA Margin | 19.08% |
| PAT Margin | 9.52% |
| Debt to Equity Ratio | 0.89 |
| Earning Per Share (EPS) | 10.15 (Basic) |
| Price/Earning P/E Ratio | - |
| Return on Net Worth (RoNW) | 33.72% |
| Net Asset Value (NAV) | 35.13 |
Note: Valuation KPIs for ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ are computed for FY2026.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ IPO Peer Group Comparison
| Company | EPS | PE Ratio | RoNW % | NAV | Income |
|---|---|---|---|---|---|
| Machino Plastics Limited | 2.16 | 104.31 | 1.32% | 163.18 | 492.15 Cr. |
| PPAP Automotive Limited | 30.61 | 5.82 | 13.73% | 222.82 | 567.05 Cr. |
Note: Peer group comparisons for ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ are sourced from DRHP filings.
Kheria Autocomp IPO Lead Managers aka Merchant Bankers
- SMC Capitals Ltd.
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಐಪಿಒ ಅನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಐಪಿಒಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್ ಐಪಿಒ FAQs
Comments
Share a useful question or insight about ಖೇರಿಯಾ ಆಟೋಕಾಂಪ್.
Leave a comment
Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.
Loading comments...