ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO GMP, ഇന്നത്തെ സബ്സ്ക്രിപ്ഷനും അലോട്ട്മെന്റ് നിലയും
ഐടി ഹാർഡ് വെയർ, സോഫ്റ്റ്വെയർ, മാനേജ്ഡ് സേവനങ്ങൾ, പുനരുപയോഗ ഊർജ്ജ പരിഹാരങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന സർക്കാർ, കോർപ്പറേറ്റ്, ബിഎഫ്എസ്ഐ, വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലകളിൽ സേവനം നൽകുന്ന ഒരു ഐടി ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ സൊല്യൂഷൻസ് ദാതാവാണ് 2003, ൽ ഇൻകോർപ്പറേറ്റ് ചെയ്ത ആർമി ഇൻഫോടെക്. 2026 സാമ്പത്തിക വർഷത്തിലെ വരുമാനം ₹1,410.09 കോടിയാണ്, അറ്റാദായം ₹45.47 കോടിയാണ്.
- IPO പ്രൈസ് ബാൻഡ്
- ₹350.00 - ₹375.00
- ലോട്ട് വലുപ്പം
- 40 ഓഹരികൾ
- ലേലം അവസാനിക്കുന്നു
- 25 Sept 2026
- ലിസ്റ്റിംഗ് തീയതി
- 30 Sept 2026
ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO GMP ഇന്ന് & പ്രധാന കാര്യങ്ങൾ
ആർമി ഇൻഫോടെക് ഐപിഒ ഔദ്യോഗികമായി 30 Sept 2026-ൽ ₹375.00-ൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തു, ഇത് +0.00% ലിസ്റ്റിംഗ് നേട്ടം നൽകി, അതിന്റെ ഇഷ്യൂ വിലയായ ₹300.00-മായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ. ലിസ്റ്റിംഗിന് മുമ്പ് രേഖപ്പെടുത്തിയ അവസാന ജിഎംപി ₹6 ആയിരുന്നു.
ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO officially listed on 30 Sept 2026 at ₹375.00, delivering a +0.00% listing gain compared to its issue price of ₹300.00. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹6.
| കീ മെട്രിക് | ചിത്രം | പദവി / സന്ദർഭം |
|---|---|---|
| നിലവിലെ GMP | ₹6 | +1.6% vs അപ്പർ ബാൻഡ് (30 Sept 2026) |
| എസ്റ്റി. ലിസ്റ്റിംഗ് വില | ₹375.00 | +0.00% Est. ലിസ്റ്റിംഗ് നേട്ടം |
| പ്രൈസ് ബാൻഡ് | ₹350.00 - ₹375.00 | മെയിൻബോർഡ് IPO |
| റീട്ടെയിൽ മിനിമം നിക്ഷേപം | ₹15,000 | 1 ധാരാളം (40 ഓഹരികൾ) |
| ലേല ജാലകം | 23 Sept 2026 – 25 Sept 2026 | ലിസ്റ്റ് ചെയ്തു |
| അലോട്ട്മെന്റ് & ലിസ്റ്റിംഗ് തീയതികൾ | അലോട്ട്മെന്റ്: 28 Sept 2026 | ലിസ്റ്റിംഗ്: 30 Sept 2026 |
IPO വിവരങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കുക
| IPO ആരംഭിക്കുന്ന തീയതി | 23 Sept 2026 |
|---|---|
| IPO അവസാനിക്കുന്ന തീയതി | 25 Sept 2026 |
| IPO പ്രൈസ് ബാൻഡ് | ₹350.00 - ₹375.00 |
| ലോട്ട് വലുപ്പം | 40 ഓഹരികൾ |
| നിലവിലെ ജിഎംപി | ₹6 |
| കണക്കാക്കിയ ലിസ്റ്റിംഗ് നേട്ടം | +0.00% |
| ഇഷ്യൂ വലുപ്പം | ഏകദേശം ₹300 കോടി |
| ഫ്രഷ് ഇഷ്യൂ | ഏകദേശം ₹300 കോടി |
| ഇഷ്യൂ തരം | മെയിൻബോർഡ് |
| IPO ലിസ്റ്റിംഗ് | BSE, NSE |
| റീട്ടെയിൽ ക്വാട്ട | ടി.ബി.എ. |
| രജിസ്ട്രാർ | Cameo Corporate Services Ltd. |
| മൊത്തത്തിലുള്ള സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ | 2.44x |
| മിനിമം നിക്ഷേപം | ₹15,000 |
| DRHP ഡ്രാഫ്റ്റ് പ്രോസ്പെക്ടസ് | |
| RHP ഡ്രാഫ്റ്റ് പ്രോസ്പെക്ടസ് |
സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ സ്റ്റാറ്റസ്
| വിഭാഗം | റിസർവ് ചെയ്ത ഓഹരികൾ | ഓഹരികൾ പ്രയോഗിച്ചു | സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ (x) |
|---|---|---|---|
| QIB | 10.02 | 29.96 | 2.99xx |
| NII | 19.29 | 40.36 | 2.09xx |
| റീട്ടെയിൽ | 45 | 111.24 | 2.47xx |
| മൊത്തത്തിലുള്ള സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ | 74.3 | 181.56 | 2.44xx |
IPO സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും നിക്ഷേപകരുടെ ടേക്ക് എവേകളും
അതിന്റെ പ്രൈസ് ബാൻഡിന്റെ മുകളിലത്തെ അറ്റത്ത്, ആർമി ഇൻഫോടെക് ഒരു ഷെയറിന് ₹375 എന്ന നിരക്കിലാണ് വില. 40 ഓഹരികളുടെ മിനിമം ലോട്ട് വലുപ്പം ഉള്ളതിനാൽ, ഒരു ലോട്ടിനായി അപേക്ഷിക്കുന്ന ഒരു റീട്ടെയിൽ നിക്ഷേപകന് ഈ Mainboard ലക്കത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് ഏകദേശം ₹15,000 ആവശ്യമാണ്.
ഏറ്റവും പുതിയ രേഖപ്പെടുത്തിയ ഗ്രേ മാർക്കറ്റ് പ്രീമിയം ആർമി ഇൻഫോടെക് എന്നത് ₹6 ആണ്, ഇത് ലിസ്റ്റിംഗ് വരെ നിലനിൽക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇഷ്യു വിലയേക്കാൾ ഏകദേശം 1.60% നേട്ടം കണക്കാക്കുന്നു. GMP എന്നത് ഒരു ഉറപ്പുള്ള ഫലത്തേക്കാൾ അനൗപചാരിക ഗ്രേ-മാർക്കറ്റ് വികാരത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ ലിസ്റ്റിംഗ് ദിവസം വരെ ഏത് സമയത്തും മാറാം.
ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേറ്റ് പ്രകാരം, ആർമി ഇൻഫോടെക് ന്റെ IPO മൊത്തത്തിൽ 2.44x സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, വർഗ്ഗം തിരിച്ചുള്ള വിഭജനം Retail 2.47x, QIB 2.99x, NII 2.09x ആണ്.
ബിഎസ്ഇ / എൻഎസ്ഇയുടെ പ്രധാന പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ മെയിൻബോർഡ് ഐപിഒകൾ ലിസ്റ്റ്, സാധാരണയായി വലിയ ഇഷ്യു വലുപ്പങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, കൂടാതെ റീട്ടെയിൽ, എച്ച്എൻഐ, സ്ഥാപന (ക്യുഐബി) നിക്ഷേപക വിഭാഗങ്ങളിലുടനീളം പങ്കാളിത്തം ആകർഷിക്കുന്നു.
IPO റോഡ്മാപ്പ് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ
| ഇവന്റ് / നാഴികക്കല്ല് | ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത തീയതി | സ്റ്റാറ്റസ് |
|---|---|---|
| ലേലം ആരംഭിക്കുന്നു | 23 Sept 2026 | പൂർത്തിയായി |
| ലേലം അവസാനിക്കുന്നു | 25 Sept 2026 | പൂർത്തിയായി |
| അലോട്ട്മെന്റ് | 28 Sept 2026 | പൂർത്തിയായി |
| ലിസ്റ്റിംഗ് | 30 Sept 2026 | പൂർത്തിയായി |
ദൈനംദിന GMP സ്റ്റാറ്റസ്
| തീയതി | GMP | മാറ്റം | നേട്ടം |
|---|---|---|---|
| 30 Sept 2026 | ₹6.00 | - | 1.60% |
| 29 Sept 2026 | ₹6.00 | -₹2.00 | 1.60% |
| 28 Sept 2026 | ₹8.00 | - | 2.13% |
| 26 Sept 2026 | ₹8.00 | -₹12.00 | 2.13% |
| 25 Sept 2026 | ₹20.00 | -₹35.00 | 5.33% |
| 24 Sept 2026 | ₹55.00 | +₹9.00 | 14.67% |
| 23 Sept 2026 | ₹46.00 | +₹34.00 | 12.27% |
| 22 Sept 2026 | ₹12.00 | +₹11.00 | 3.20% |
| 21 Sept 2026 | ₹1.00 | - | ടി.ബി.എ. |
ആപ്ലിക്കേഷൻ വലുപ്പം തകർച്ച
| വിഭാഗം | ധാരാളം | ഓഹരികൾ | തുക |
|---|---|---|---|
| റീട്ടെയിൽ മിനിമം | 1 ധാരാളം | 40 | ₹15,000 |
| റീട്ടെയിൽ പരമാവധി | 13 ധാരാളം | 520 | ₹1,95,000 |
| എസ്-എച്ച്എൻഐ മിനിമം | 14 ധാരാളം | 560 | ₹2,10,000 |
| എസ്-എച്ച്എൻഐ മാക്സിമം | 66 ധാരാളം | 2,640 | ₹9,90,000 |
| ബി-എച്ച്എൻഐ മിനിമം | 67 ധാരാളം | 2,680 | ₹10,05,000 |
വിതരണത്തിന്റെ ലക്ഷ്യങ്ങളും ഔദ്യോഗിക രേഖകളും
ArMee Infotech IPO Reservation
The ArMee Infotech IPO reservation details show the proposed allocation of shares across qualified institutional buyers, non-institutional investors and retail investors. The category-wise reservation is presented below for easy reference.
| Investor Category | Share Offered | -% Shares |
|---|---|---|
| Anchor Investor | – Shares | -% |
| QIB (Ex. Anchor) | – Shares | 25% |
| NII Shares Offered | – Shares | 22.50% |
| Retail Shares Offered | – Shares | 52.50% |
ArMee Infotech IPO Anchor Investors
ArMee Infotech IPO anchor investor bidding is scheduled ahead of the public subscription period. The anchor investor details include the bidding date, shares offered, anchor issue size and the applicable lock-in timelines.
| Particular | Details |
|---|---|
| Anchor Bidding Date | August 22, 2026 |
| Shares Offered | [.] Shares |
| Anchor Size | [.] Cr. |
| Lock-in Period End Date – 50% Shares (30 Days) | 2026 |
| Lock-in Period End Date – 50% Shares (90 Days) | 2026 |
ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO Dates
| Particular | Dates |
|---|---|
| IPO Open Date | 23 Sept 2026 |
| IPO Close Date | 25 Sept 2026 |
| Basis of Allotment | 28 Sept 2026 |
| Refunds | 29 Sept 2026 |
| Credit to Demat Account | 29 Sept 2026 |
| IPO Listing Date | 30 Sept 2026 |
Note: The timeline for ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO is tentative and subject to change.
ArMee Infotech IPO Promoters and Holding Pattern
ArMee Infotech is promoted by Sandeep Aggarwal, Nikunj Aggarwal and Esha Gupta. The shareholding pattern below presents the ownership held by the promoter and promoter group as well as other shareholders before and after the IPO.
| Particular | Pre IPO Shares | Pre IPO % Shares | Post IPO Shares | Post IPO % Shares |
|---|---|---|---|---|
| Promoter and Promoter Group | 2,20,04,214 | 92.72% | 22,004,214 | 6.80% |
| Others* | 17,27,172 | 7.28% | 301,727,172 | 93.20% |
| Total | 2,37,31,386 | 100% | 323,731,386 | 100% |
ആർമി ഇൻഫോടെക് Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
| Purpose | Crores |
|---|---|
| Expansion of business by procuring new Government/PSU projects | 155 (51.67%) |
| Funding working capital requirements | 60 (20%) |
| Repayment / Prepayment of Borrowings | 6.5 (2.17%) |
| General Corporate Purposes | 78.5 (26.16%) |
Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of ആർമി ഇൻഫോടെക്.
ArMee Infotech About Ipo
ArMee Infotech Limited (AIL), incorporated in 2003, is an IT infrastructure solutions provider that offers complete technology solutions across sectors including government, corporates, banking, financial services and insurance (BFSI), and education. In addition to IT solutions, the firm is also involved in retail sales and renewable energy. Its services include IT infrastructure, providing IT hardware and software, along with installation, integration, maintenance, and related support services.
They also provide IT Managed services, Retail Sales, and Renweable energy solutions. As of June 30, 2026, ArMee Infotech has completed 99 ongoing projects, in which 65 are IT Infrastructure, 21 are IT Managed Services, 10 are Renewable Energy EPC, 1 is Renewable Energy PPA, and 2 are for Renewable Energy BESS. All of its projects are operated in the states of Gujarat, Maharashtra, Bihar, Andhra Pradesh, Uttar Pradesh, Madhya Pradesh, Telangana, Tamil Nadu, Uttarakhand, New Delhi, and Rajasthan.
ആർമി ഇൻഫോടെക് Company Financials
| Period | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | 1,023.99 Cr. | 960.21 Cr. | 50.13 Cr. | 673.50 Cr. |
| 2025 | 1,315.78 Cr. | 1.262.59 Cr. | 41.67 Cr. | 828.54 Cr. |
| 2026 | 1,410.09 Cr. | 1.349.10 Cr. | 45.47 Cr. | 958.87 Cr. |
Note: Financial numbers for ആർമി ഇൻഫോടെക് are in ₹ Crores unless stated otherwise.
ആർമി ഇൻഫോടെക് Company Valuation – FY2026
| KPI | Values |
|---|---|
| ROE | 28.52% |
| ROCE | 24.10% |
| EBITDA Margin | 5.42% |
| PAT Margin | 3.26% |
| Debt to Equity Ratio | 0.96 |
| Earning Per Share (EPS) | 19.16 (Basic) |
| Price/Earning P/E Ratio | - |
| Return on Net Worth (RoNW) | 24.96% |
| Net Asset Value (NAV) | 76.77 |
Note: Valuation KPIs for ആർമി ഇൻഫോടെക് are computed for FY2026.
ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO Peer Group Comparison
| Company | EPS | PE Ratio | RoNW % | NAV | Income |
|---|---|---|---|---|---|
| Dynacons Systems & Solutions Limited | 66.64 | 16.41 | 26.90% | 247.54 | 1,424.28 Cr. |
| Orient Technologies Limited | 1.00 | 243.15 | 1.36% | 73.44 | 869.55 Cr. |
| KPI Green Energy Limited | 24.13 | 12.77 | 16.14% | 159.86 | 2,695.91 Cr. |
| Oriana Power Limited (SME Board) | 124.19 | 9.62 | 32.72% | 379.55 | 1,813.67 Cr. |
Note: Peer group comparisons for ആർമി ഇൻഫോടെക് are sourced from DRHP filings.
സമാനമായ ഐപിഒകളുമായി ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO താരതമ്യം ചെയ്യുക
ആർമി ഇൻഫോടെക് IPO പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
Comments
Share a useful question or insight about ആർമി ഇൻഫോടെക്.
Leave a comment
Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.
Loading comments...