ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO GMP, ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਅਤੇ ਅਲਾਟਮੈਂਟ ਸਥਿਤੀ ਅੱਜ
ArMee Infotech, 2003, ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇੱਕ IT ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚਾ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਹੈ ਜੋ ਸਰਕਾਰ, ਕਾਰਪੋਰੇਟ, BFSI, ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜੋ IT ਹਾਰਡਵੇਅਰ, ਸੌਫਟਵੇਅਰ, ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਸੇਵਾਵਾਂ, ਅਤੇ ਨਵਿਆਉਣਯੋਗ ਊਰਜਾ ਹੱਲਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2026 ਲਈ ਮਾਲੀਆ ₹1,410.09 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਰਿਹਾ, ਜਿਸ ਦਾ ਸ਼ੁੱਧ ਲਾਭ ₹45.47 ਕਰੋੜ ਹੈ।
- IPO ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ
- ₹350.00 - ₹375.00
- ਲਾਟ ਆਕਾਰ
- 40 ਸ਼ੇਅਰ
- ਬੋਲੀ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ
- 25 Sept 2026
- ਲਿਸਟਿੰਗ ਮਿਤੀ
- 30 Sept 2026
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO GMP ਅੱਜ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਟੇਕਵੇਅਜ਼
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ ਆਈਪੀਓ ਅਧਿਕਾਰਤ ਤੌਰ 'ਤੇ 30 Sept 2026 ਨੂੰ ₹375.00 'ਤੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਨਾਲ +0.00% ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ ਹੋਇਆ, ਇਸਦੀ ਇਸ਼ੂ ਕੀਮਤ ₹300.00 ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ। ਸੂਚੀਬੱਧ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਦਾ ਅੰਤਮ ਜੀਐਮਪੀ ₹6 ਸੀ।
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO officially listed on 30 Sept 2026 at ₹375.00, delivering a +0.00% listing gain compared to its issue price of ₹300.00. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹6.
| ਕੁੰਜੀ ਮੈਟ੍ਰਿਕ | ਚਿੱਤਰ | ਸਥਿਤੀ / ਪ੍ਰਸੰਗ |
|---|---|---|
| ਮੌਜੂਦਾ GMP | ₹6 | +1.6% ਬਨਾਮ ਅਪਰ ਬੈਂਡ (30 Sept 2026) |
| ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਲਿਸਟਿੰਗ ਕੀਮਤ | ₹375.00 | +0.00% Est. ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ |
| ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ | ₹350.00 - ₹375.00 | ਮੇਨਬੋਰਡ IPO |
| ਰਿਟੇਲ ਨਿਊਨਤਮ ਨਿਵੇਸ਼ | ₹15,000 | 1 ਲਾਟ (40 ਸ਼ੇਅਰ) |
| ਬੋਲੀ ਵਿੰਡੋ | 23 Sept 2026 – 25 Sept 2026 | ਸੂਚੀਬੱਧ |
| ਅਲਾਟਮੈਂਟ ਅਤੇ ਲਿਸਟਿੰਗ ਤਾਰੀਖਾਂ | ਅਲਾਟਮੈਂਟ: 28 Sept 2026 | ਲਿਸਟਿੰਗ: 30 Sept 2026 |
IPO ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ
| IPO ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮਿਤੀ | 23 Sept 2026 |
|---|---|
| IPO ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਮਿਤੀ | 25 Sept 2026 |
| IPO ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ | ₹350.00 - ₹375.00 |
| ਲਾਟ ਆਕਾਰ | 40 ਸ਼ੇਅਰ |
| ਮੌਜੂਦਾ GMP | ₹6 |
| ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ | +0.00% |
| ਇਸ਼ੂ ਆਕਾਰ | ਲਗਭਗ ₹300 ਕਰੋੜ |
| ਫ੍ਰੈਸ਼ ਇਸ਼ੂ | ਲਗਭਗ ₹300 ਕਰੋੜ |
| ਮੁੱਦੇ ਦੀ ਕਿਸਮ | ਮੇਨਬੋਰਡ |
| IPO ਲਿਸਟਿੰਗ | BSE, NSE |
| ਪ੍ਰਚੂਨ ਕੋਟਾ | ਟੀ.ਬੀ.ਏ. |
| ਰਜਿਸਟਰਾਰ | Cameo Corporate Services Ltd. |
| ਸਮੁੱਚੀ ਗਾਹਕੀ | 2.44x |
| ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਨਿਵੇਸ਼ | ₹15,000 |
| DRHP ਡਰਾਫਟ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਸ | |
| RHP ਡਰਾਫਟ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਸ |
ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸਟੇਟਸ
| ਸ਼੍ਰੇਣੀ | ਸ਼ੇਅਰ ਰਾਖਵੇਂ ਹਨ | ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸ਼ੇਅਰ | ਗਾਹਕੀ (x) |
|---|---|---|---|
| QIB | 10.02 | 29.96 | 2.99xx |
| NII | 19.29 | 40.36 | 2.09xx |
| ਪ੍ਰਚੂਨ | 45 | 111.24 | 2.47xx |
| ਸਮੁੱਚੀ ਗਾਹਕੀ | 74.3 | 181.56 | 2.44xx |
IPO ਸਨੈਪਸ਼ੌਟ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਟੇਕਵੇਅ
ਇਸ ਦੇ ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ ਦੇ ਉੱਪਰਲੇ ਸਿਰੇ 'ਤੇ, ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ ਦੀ ਕੀਮਤ ₹375 ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੇਅਰ ਹੈ। 40 ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲਾਟ ਆਕਾਰ ਦੇ ਨਾਲ, ਇੱਕ ਲਾਟ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਚੂਨ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਸ Mainboard ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਲਗਭਗ ₹15,000 ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ ਲਈ ਤਾਜ਼ਾ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੇ ਗ੍ਰੇ ਮਾਰਕੀਟ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ₹6 'ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਇਹ ਲਿਸਟਿੰਗ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ਼ੂ ਕੀਮਤ ਨਾਲੋਂ ਲਗਭਗ 1.60٪ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। GMP ਗਾਰੰਟੀਸ਼ੁਦਾ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੈਰ ਰਸਮੀ ਸਲੇਟੀ-ਮਾਰਕੀਟ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਲਿਸਟਿੰਗ ਦੇ ਦਿਨ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਤਾਜ਼ਾ ਅੱਪਡੇਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ ਦਾ IPO ਸਮੁੱਚੇ ਤੌਰ 'ਤੇ 2.44x ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ Retail 2.47x, QIB 2.99x, NII 2.09x ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ-ਵਾਰ ਬ੍ਰੇਕਡਾਉਨ ਸੀ।
ਬੀਐਸਈ / ਐਨਐਸਈ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪਲੇਟਫਾਰਮ 'ਤੇ ਮੇਨਬੋਰਡ ਆਈਪੀਓ ਦੀ ਸੂਚੀ, ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵੱਡੇ ਮੁੱਦੇ ਦੇ ਆਕਾਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਪ੍ਰਚੂਨ, ਐਚਐਨਆਈ ਅਤੇ ਸੰਸਥਾਗਤ (ਕਿਯੂਆਈਬੀ) ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਖਿੱਚਦੀ ਹੈ.
IPO ਰੋਡਮੈਪ ਇੱਕ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ
| ਇਵੈਂਟ / ਮੀਲ ਪੱਥਰ | ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਮਿਤੀ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|
| ਬੋਲੀ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ | 23 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਬੋਲੀ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ | 25 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਅਲਾਟਮੈਂਟ | 28 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਲਿਸਟਿੰਗ | 30 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
ਰੋਜ਼ਾਨਾ GMP ਸਥਿਤੀ
| ਮਿਤੀ | GMP | ਬਦਲੋ | ਲਾਭ |
|---|---|---|---|
| 30 Sept 2026 | ₹6.00 | - | 1.60% |
| 29 Sept 2026 | ₹6.00 | -₹2.00 | 1.60% |
| 28 Sept 2026 | ₹8.00 | - | 2.13% |
| 26 Sept 2026 | ₹8.00 | -₹12.00 | 2.13% |
| 25 Sept 2026 | ₹20.00 | -₹35.00 | 5.33% |
| 24 Sept 2026 | ₹55.00 | +₹9.00 | 14.67% |
| 23 Sept 2026 | ₹46.00 | +₹34.00 | 12.27% |
| 22 Sept 2026 | ₹12.00 | +₹11.00 | 3.20% |
| 21 Sept 2026 | ₹1.00 | - | ਟੀ.ਬੀ.ਏ. |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਟੁੱਟਣਾ
| ਸ਼੍ਰੇਣੀ | ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ | ਸ਼ੇਅਰ | ਰਕਮ |
|---|---|---|---|
| ਰਿਟੇਲ ਨਿਊਨਤਮ | 1 ਲਾਟ | 40 | ₹15,000 |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਚੂਨ | 13 ਲਾਟ | 520 | ₹1,95,000 |
| S-HNI ਘੱਟੋ ਘੱਟ | 14 ਲਾਟ | 560 | ₹2,10,000 |
| S-HNI ਅਧਿਕਤਮ | 66 ਲਾਟ | 2,640 | ₹9,90,000 |
| ਬੀ-ਐਚਐਨਆਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ | 67 ਲਾਟ | 2,680 | ₹10,05,000 |
ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼
ArMee Infotech IPO Reservation
The ArMee Infotech IPO reservation details show the proposed allocation of shares across qualified institutional buyers, non-institutional investors and retail investors. The category-wise reservation is presented below for easy reference.
| Investor Category | Share Offered | -% Shares |
|---|---|---|
| Anchor Investor | – Shares | -% |
| QIB (Ex. Anchor) | – Shares | 25% |
| NII Shares Offered | – Shares | 22.50% |
| Retail Shares Offered | – Shares | 52.50% |
ArMee Infotech IPO Anchor Investors
ArMee Infotech IPO anchor investor bidding is scheduled ahead of the public subscription period. The anchor investor details include the bidding date, shares offered, anchor issue size and the applicable lock-in timelines.
| Particular | Details |
|---|---|
| Anchor Bidding Date | August 22, 2026 |
| Shares Offered | [.] Shares |
| Anchor Size | [.] Cr. |
| Lock-in Period End Date – 50% Shares (30 Days) | 2026 |
| Lock-in Period End Date – 50% Shares (90 Days) | 2026 |
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO Dates
| Particular | Dates |
|---|---|
| IPO Open Date | 23 Sept 2026 |
| IPO Close Date | 25 Sept 2026 |
| Basis of Allotment | 28 Sept 2026 |
| Refunds | 29 Sept 2026 |
| Credit to Demat Account | 29 Sept 2026 |
| IPO Listing Date | 30 Sept 2026 |
Note: The timeline for ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO is tentative and subject to change.
ArMee Infotech IPO Promoters and Holding Pattern
ArMee Infotech is promoted by Sandeep Aggarwal, Nikunj Aggarwal and Esha Gupta. The shareholding pattern below presents the ownership held by the promoter and promoter group as well as other shareholders before and after the IPO.
| Particular | Pre IPO Shares | Pre IPO % Shares | Post IPO Shares | Post IPO % Shares |
|---|---|---|---|---|
| Promoter and Promoter Group | 2,20,04,214 | 92.72% | 22,004,214 | 6.80% |
| Others* | 17,27,172 | 7.28% | 301,727,172 | 93.20% |
| Total | 2,37,31,386 | 100% | 323,731,386 | 100% |
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
| Purpose | Crores |
|---|---|
| Expansion of business by procuring new Government/PSU projects | 155 (51.67%) |
| Funding working capital requirements | 60 (20%) |
| Repayment / Prepayment of Borrowings | 6.5 (2.17%) |
| General Corporate Purposes | 78.5 (26.16%) |
Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ.
ArMee Infotech About Ipo
ArMee Infotech Limited (AIL), incorporated in 2003, is an IT infrastructure solutions provider that offers complete technology solutions across sectors including government, corporates, banking, financial services and insurance (BFSI), and education. In addition to IT solutions, the firm is also involved in retail sales and renewable energy. Its services include IT infrastructure, providing IT hardware and software, along with installation, integration, maintenance, and related support services.
They also provide IT Managed services, Retail Sales, and Renweable energy solutions. As of June 30, 2026, ArMee Infotech has completed 99 ongoing projects, in which 65 are IT Infrastructure, 21 are IT Managed Services, 10 are Renewable Energy EPC, 1 is Renewable Energy PPA, and 2 are for Renewable Energy BESS. All of its projects are operated in the states of Gujarat, Maharashtra, Bihar, Andhra Pradesh, Uttar Pradesh, Madhya Pradesh, Telangana, Tamil Nadu, Uttarakhand, New Delhi, and Rajasthan.
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ Company Financials
| Period | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | 1,023.99 Cr. | 960.21 Cr. | 50.13 Cr. | 673.50 Cr. |
| 2025 | 1,315.78 Cr. | 1.262.59 Cr. | 41.67 Cr. | 828.54 Cr. |
| 2026 | 1,410.09 Cr. | 1.349.10 Cr. | 45.47 Cr. | 958.87 Cr. |
Note: Financial numbers for ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ are in ₹ Crores unless stated otherwise.
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ Company Valuation – FY2026
| KPI | Values |
|---|---|
| ROE | 28.52% |
| ROCE | 24.10% |
| EBITDA Margin | 5.42% |
| PAT Margin | 3.26% |
| Debt to Equity Ratio | 0.96 |
| Earning Per Share (EPS) | 19.16 (Basic) |
| Price/Earning P/E Ratio | - |
| Return on Net Worth (RoNW) | 24.96% |
| Net Asset Value (NAV) | 76.77 |
Note: Valuation KPIs for ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ are computed for FY2026.
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO Peer Group Comparison
| Company | EPS | PE Ratio | RoNW % | NAV | Income |
|---|---|---|---|---|---|
| Dynacons Systems & Solutions Limited | 66.64 | 16.41 | 26.90% | 247.54 | 1,424.28 Cr. |
| Orient Technologies Limited | 1.00 | 243.15 | 1.36% | 73.44 | 869.55 Cr. |
| KPI Green Energy Limited | 24.13 | 12.77 | 16.14% | 159.86 | 2,695.91 Cr. |
| Oriana Power Limited (SME Board) | 124.19 | 9.62 | 32.72% | 379.55 | 1,813.67 Cr. |
Note: Peer group comparisons for ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ are sourced from DRHP filings.
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸਮਾਨ ਆਈ.ਪੀ.ਓ. ਨਾਲ ਕਰੋ
ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ IPO ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ
Comments
Share a useful question or insight about ਆਰਮੀ ਇਨਫੋਟੈਕ.
Leave a comment
Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.
Loading comments...