ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO GMP, ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਅਤੇ ਅਲਾਟਮੈਂਟ ਸਥਿਤੀ ਅੱਜ
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਪੌਲੀਪ੍ਰੋਪੀਲੀਨ ਅਤੇ ਉੱਚ-ਘਣਤਾ ਵਾਲੀ ਪੋਲੀਥੀਲੀਨ ਬੁਣੇ ਹੋਏ ਬੋਰੀਆਂ ਅਤੇ ਫੈਬਰਿਕ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੇ ਦਾਣਿਆਂ ਦੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦਮਨ ਵਿੱਚ ਟੇਪ ਐਕਸਟਰੂਜ਼ਨ ਪਲਾਂਟ, ਸਰਕੂਲਰ ਲੂਮਜ਼, ਲੈਮੀਨੇਸ਼ਨ ਪਲਾਂਟ ਅਤੇ ਬੈਗ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਇੱਕ ਨਿਰਮਾਣ ਸੁਵਿਧਾ ਦਾ ਸੰਚਾਲਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਤਪਾਦਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੇ ਦਾਣਿਆਂ ਨੂੰ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੇ ਧਾਗੇ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਰਕੂਲਰ ਲੂਮ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰਕੇ ਟਿਊਬਲਰ ਫੈਬਰਿਕ ਵਿੱਚ ਬੁਣਨਾ ਅਤੇ ਫੈਬਰਿਕ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਬੈਗਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਸੈੱਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਉਤਪਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਰੰਗੀਨ ਬੁਣੇ ਹੋਏ ਫੈਬਰਿਕ ਸ਼ੀਟਸ, ਟ੍ਰੈਮਪੋਲੀਨ ਸ਼ੀਟ ਅਤੇ ਲੂਪ ਹੈਂਡਲ ਬੈਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਕੰਪਨੀ ਮੁੱਖ ਤੌਰ 'ਤੇ ਥੋਕ ਸੰਸਥਾਗਤ ਵਿਕਰੀ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣਾ ਮਾਲੀਆ ਪੈਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਅੰਤਮ-ਵਰਤੋਂ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਅੰਤਮ-ਉਪਭੋਗਤਾ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਰਾਕ ਉਤਪਾਦ, ਖੇਤੀ-ਕੀਟਨਾਸ਼ਕ, ਨਿਰਮਾਣ ਰਸਾਇਣ, ਕਾਗਜ਼, ਰੱਸੀ, ਪੈਕੇਜਿੰਗ, ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਚਲਣ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਸਮਾਨ ਅਤੇ ਖਾਦ ਉਦਯੋਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
- IPO ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ
- ₹324.00 - ₹341.00
- ਲਾਟ ਆਕਾਰ
- 400 ਸ਼ੇਅਰ
- ਬੋਲੀ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ
- 17 Sept 2026
- ਲਿਸਟਿੰਗ ਮਿਤੀ
- 22 Sept 2026
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO GMP ਅੱਜ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਟੇਕਵੇਅਜ਼
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਆਈਪੀਓ ਅਧਿਕਾਰਤ ਤੌਰ 'ਤੇ 22 Sept 2026 ਨੂੰ ₹3.76 'ਤੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਨਾਲ -98.90% ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ ਹੋਇਆ, ਇਸਦੀ ਇਸ਼ੂ ਕੀਮਤ ₹49.54 ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ। ਸੂਚੀਬੱਧ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਦਾ ਅੰਤਮ ਜੀਐਮਪੀ ₹3 ਸੀ।
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO officially listed on 22 Sept 2026 at ₹3.76, delivering a -98.90% listing gain compared to its issue price of ₹49.54. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹3.
| ਕੁੰਜੀ ਮੈਟ੍ਰਿਕ | ਚਿੱਤਰ | ਸਥਿਤੀ / ਪ੍ਰਸੰਗ |
|---|---|---|
| ਮੌਜੂਦਾ GMP | ₹3 | +0.88% ਬਨਾਮ ਅਪਰ ਬੈਂਡ (18 Sept 2026) |
| ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਲਿਸਟਿੰਗ ਕੀਮਤ | ₹3.76 | -98.90% Est. ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ |
| ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ | ₹324.00 - ₹341.00 | ਐਸ.ਐਮ.ਈ. IPO |
| ਰਿਟੇਲ ਨਿਊਨਤਮ ਨਿਵੇਸ਼ | ₹2,72,800 | 2 ਲਾਟ (400 ਸ਼ੇਅਰ) |
| ਬੋਲੀ ਵਿੰਡੋ | 15 Sept 2026 – 17 Sept 2026 | ਸੂਚੀਬੱਧ |
| ਅਲਾਟਮੈਂਟ ਅਤੇ ਲਿਸਟਿੰਗ ਤਾਰੀਖਾਂ | ਅਲਾਟਮੈਂਟ: 18 Sept 2026 | ਲਿਸਟਿੰਗ: 22 Sept 2026 |
IPO ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ
| IPO ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮਿਤੀ | 15 Sept 2026 |
|---|---|
| IPO ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਮਿਤੀ | 17 Sept 2026 |
| IPO ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ | ₹324.00 - ₹341.00 |
| ਲਾਟ ਆਕਾਰ | 400 ਸ਼ੇਅਰ |
| ਮੌਜੂਦਾ GMP | ₹3 |
| ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਲਿਸਟਿੰਗ ਲਾਭ | -98.90% |
| ਇਸ਼ੂ ਆਕਾਰ | ਲਗਭਗ ₹49.54 ਕਰੋੜ |
| ਫ੍ਰੈਸ਼ ਇਸ਼ੂ | ਲਗਭਗ ₹49.54 ਕਰੋੜ |
| ਮੁੱਦੇ ਦੀ ਕਿਸਮ | ਐਸ.ਐਮ.ਈ. |
| IPO ਲਿਸਟਿੰਗ | BSE SME |
| ਪ੍ਰਚੂਨ ਕੋਟਾ | ਟੀ.ਬੀ.ਏ. |
| ਰਜਿਸਟਰਾਰ | ਟੀ.ਬੀ.ਏ. |
| ਸਮੁੱਚੀ ਗਾਹਕੀ | 2.58x |
| ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਨਿਵੇਸ਼ | ₹2,72,800 |
| DRHP ਡਰਾਫਟ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਸ | |
| RHP ਡਰਾਫਟ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਸ |
ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸਟੇਟਸ
| ਸ਼੍ਰੇਣੀ | ਸ਼ੇਅਰ ਰਾਖਵੇਂ ਹਨ | ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸ਼ੇਅਰ | ਗਾਹਕੀ (x) |
|---|---|---|---|
| QIB | 0.14 | 0.14 | 1xx |
| NII | 3.48 | NaN | 1.97xx |
| ਪ੍ਰਚੂਨ | 10.9 | 30.53 | 2.80xx |
| ਸਮੁੱਚੀ ਗਾਹਕੀ | 14.53 | 37.54 | 2.58xx |
IPO ਸਨੈਪਸ਼ੌਟ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਟੇਕਵੇਅ
ਇਸ ਦੇ ਪ੍ਰਾਈਸ ਬੈਂਡ ਦੇ ਉੱਪਰਲੇ ਸਿਰੇ 'ਤੇ, ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਦੀ ਕੀਮਤ ₹341 ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੇਅਰ ਹੈ। 400 ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲਾਟ ਆਕਾਰ ਦੇ ਨਾਲ, ਇੱਕ ਲਾਟ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਚੂਨ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਸ SME ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਲਗਭਗ ₹2,72,800 ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਲਈ ਤਾਜ਼ਾ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੇ ਗ੍ਰੇ ਮਾਰਕੀਟ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ₹3 'ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਇਹ ਲਿਸਟਿੰਗ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ਼ੂ ਕੀਮਤ ਨਾਲੋਂ ਲਗਭਗ 0.88٪ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਇਸ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੇ ਪੱਧਰ ਤੋਂ ₹27 ਘੱਟ ਹੈ। GMP ਗਾਰੰਟੀਸ਼ੁਦਾ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੈਰ ਰਸਮੀ ਸਲੇਟੀ-ਮਾਰਕੀਟ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਲਿਸਟਿੰਗ ਦੇ ਦਿਨ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਤਾਜ਼ਾ ਅੱਪਡੇਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਦਾ IPO ਸਮੁੱਚੇ ਤੌਰ 'ਤੇ 2.58x ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ Retail 2.8x, QIB 1x, NII 1.97x ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ-ਵਾਰ ਬ੍ਰੇਕਡਾਉਨ ਸੀ।
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਦੇ IPO ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਉਜਾਗਰ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ: ਸੰਸਥਾਗਤ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਲੰਬੀ-ਮਿਆਦ ਦੀ ਭਾਈਵਾਲੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੀ.; ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੀ ਡੂੰਘੀ ਸਮਝ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹ।.
ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜੋਖਮ ਕਾਰਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਤੋਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ: ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮਾਲੀਏ ਲਈ ਥੋਕ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਦੀ ਸੀਮਤ ਗਿਣਤੀ 'ਤੇ ਉੱਚ ਨਿਰਭਰਤਾ.।
ਬੀਐਸਈ / ਐਨਐਸਈ ਦੇ ਸਮਰਪਿਤ ਐਸਐਮਈ ਪਲੇਟਫਾਰਮ 'ਤੇ ਐਸਐਮਈ ਆਈਪੀਓ ਸੂਚੀਬੱਧ ਹਨ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਛੋਟੇ ਮੁੱਦੇ ਦੇ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਮੇਨਬੋਰਡ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨਾਲੋਂ ਵਧੇਰੇ ਪ੍ਰਤੀ ਲਾਟ ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤੁਲਨਾਤਮਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਘੱਟ ਸੰਸਥਾਗਤ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ.
IPO ਰੋਡਮੈਪ ਇੱਕ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ
| ਇਵੈਂਟ / ਮੀਲ ਪੱਥਰ | ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਮਿਤੀ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|
| ਬੋਲੀ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ | 15 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਬੋਲੀ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ | 17 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਅਲਾਟਮੈਂਟ | 18 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
| ਲਿਸਟਿੰਗ | 22 Sept 2026 | ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ |
ਰੋਜ਼ਾਨਾ GMP ਸਥਿਤੀ
| ਮਿਤੀ | GMP | ਬਦਲੋ | ਲਾਭ |
|---|---|---|---|
| 18 Sept 2026 | ₹3.00 | -₹27.00 | 0.88% |
| 16 Sept 2026 | ₹30.00 | +₹20.00 | 8.80% |
| 15 Sept 2026 | ₹10.00 | +₹10.00 | 2.93% |
| 11 Sept 2026 | ₹0.00 | - | 0.00% |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਟੁੱਟਣਾ
| ਸ਼੍ਰੇਣੀ | ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ | ਸ਼ੇਅਰ | ਰਕਮ |
|---|---|---|---|
| ਰਿਟੇਲ ਨਿਊਨਤਮ | 2 ਲਾਟ | 800 | ₹2,72,800 |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਚੂਨ | 2 ਲਾਟ | 800 | ₹2,72,800 |
| S-HNI ਘੱਟੋ ਘੱਟ | 3 ਲਾਟ | 1,200 | ₹4,09,200 |
| S-HNI ਅਧਿਕਤਮ | 7 ਲਾਟ | 2,800 | ₹9,54,800 |
| ਬੀ-ਐਚਐਨਆਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ | 8 ਲਾਟ | 3,200 | ₹10,91,200 |
ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼
ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਨੁਕਤੇ
ਤਾਕਤ
- ਸੰਸਥਾਗਤ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਲੰਬੀ-ਮਿਆਦ ਦੀ ਭਾਈਵਾਲੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੀ.
- ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੀ ਡੂੰਘੀ ਸਮਝ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹ।
- ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਸਪੁਰਦਗੀ ਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਟਰੈਕ ਰਿਕਾਰਡ।
- ਨਿਰੰਤਰ ਉਤਪਾਦ ਅਤੇ ਨਿਰਮਾਣ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ 'ਤੇ ਨਿਰੰਤਰ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੋ।
- ਇੱਕ ਬੇਹੱਦ ਹੁਨਰਮੰਦ ਅਤੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਕਾਰਜ-ਬਲ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ
ਜੋਖਮ
- ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮਾਲੀਏ ਲਈ ਥੋਕ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਦੀ ਸੀਮਤ ਗਿਣਤੀ 'ਤੇ ਉੱਚ ਨਿਰਭਰਤਾ.
- ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਗਾਹਕ ਸਮਝੌਤਿਆਂ ਦੀ ਅਣਹੋਂਦ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਖਿੱਚਣ ਦੇ ਜੋਖਮਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦੀ ਹੈ.
- ਮੁਨਾਫਾ ਪੀਪੀ ਅਤੇ ਐਚਡੀਪੀਈ ਕੱਚੇ ਮਾਲ ਦੀਆਂ ਅਸਥਿਰ ਕੀਮਤਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ।
- ਮਾਲੀਏ ਦੀ ਭੂਗੋਲਿਕ ਇਕਾਗਰਤਾ ਦਮਨ, ਦੀਵ ਅਤੇ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ 'ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।
- ਹਾਲ ਹੀ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਕਦ ਪ੍ਰਵਾਹ ਸੰਭਾਵੀ ਤਰਲਤਾ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।
Vama Wovenfab IPO Reservation
The Vama Wovenfab IPO shares are reserved across different investor categories as part of the issue structure. The reservation details indicate the number of shares available to QIB, NII and retail investors.
Retail investors have the largest portion of the issue reservation, while NII investors receive the next significant allocation. The category-wise reservation details are provided below for a quick overview of the IPO share distribution.
| Investor Category | Share Offered | % Shares |
|---|---|---|
| QIB (Ex. Anchor) | 14,400 Shares | 0.99% |
| NII Shares Offered | 2,76,000 Shares | 19.00% |
| Retail Shares Offered | 10,89,600 Shares | 75.00% |
Note: The reservation percentages are based on the IPO allocation details provided for Vama Wovenfab.
Vama Wovenfab IPO Dates
The Vama Wovenfab IPO is scheduled to open on September 15, 2026, and close on September 17, 2026. The basis of allotment is expected to be finalized on September 18, followed by the refund process and credit of allotted shares to investors' demat accounts.
The IPO listing is scheduled for September 22, 2026. Investors can use the following timeline to track the important stages of the Vama Wovenfab IPO from opening and closing of the issue through allotment, refunds, demat credit and listing.
| Particular | Details |
|---|---|
| IPO Open Date | September 15, 2026 |
| IPO Close Date | September 17, 2026 |
| Basis of Allotment | September 18, 2026 |
| Refunds | September 21, 2026 |
| Credit to Demat Account | September 21, 2026 |
| IPO Listing Date | September 22, 2026 |
Note: IPO dates are based on the schedule provided for Vama Wovenfab IPO.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO Dates
| Particular | Dates |
|---|---|
| IPO Open Date | 15 Sept 2026 |
| IPO Close Date | 17 Sept 2026 |
| Basis of Allotment | 18 Sept 2026 |
| Refunds | 21 Sept 2026 |
| Credit to Demat Account | 21 Sept 2026 |
| IPO Listing Date | 22 Sept 2026 |
Note: The timeline for ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO is tentative and subject to change.
Vama Wovenfab Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
The Vama Wovenfab IPO proceeds are planned to support the company's expansion and day-to-day operational requirements. A portion of the funds will be invested in capital expenditure for the construction of a shed and the purchase of machinery.
The largest portion of the issue proceeds is proposed to be used for meeting working capital requirements, helping the company support its ongoing business operations and funding its operational needs. The proposed utilisation of the IPO proceeds is given below.
| Particular | Details |
|---|---|
| Construction of Shed | ₹1.36 Cr |
| Purchase of Machinery | ₹7.25 Cr |
| Working Capital Requirements | ₹26.50 Cr |
| General Corporate Purposes | ₹- |
Note: The utilisation amounts are based on the IPO details provided for Vama Wovenfab.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
| Purpose | Crores |
|---|---|
| Purpose | INR crores (%) |
| Capital Expenditure towards the Construction of a shed | 1.36 (2.74%) |
| Capital Expenditure towards Purchase of Machinery | 7.25 (14.63%) |
| To meet working capital requirements | 26.5 (53.49%) |
| General corporate purposes | 14.43 (29.14%) |
Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ.
Vama Wovenfab Company Financials
Vama Wovenfab has recorded strong growth in revenue over the reported financial periods. Revenue increased from ₹27.87 Crores in 2024 to ₹214.62 Crores in 2026, reflecting a significant rise in the company's business scale.
Profit after tax also improved from ₹2.63 Crores in 2024 to ₹11.55 Crores in 2026. The company's assets stood at ₹74.18 Crores in 2026, while expenses increased alongside the growth in revenue. The key financial figures are provided below.
| Period Ended | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | ₹27.87 Cr | ₹24.38 Cr | ₹2.63 Cr | ₹37.14 Cr |
| 2025 | ₹77.76 Cr | ₹68.84 Cr | ₹6.84 Cr | ₹67.47 Cr |
| 2026 | ₹214.62 Cr | ₹199.28 Cr | ₹11.55 Cr | ₹74.18 Cr |
Note: Amounts are presented in ₹ Crores based on the financial data provided for Vama Wovenfab IPO.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ Company Financials
| Period | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | 27.87 Cr. | 24.38 Cr. | 2.63 Cr. | 37.14 Cr. |
| 2025 | 77.76 Cr. | 68.84 Cr. | 6.84 Cr. | 67.47 Cr. |
| 2026 | 214.62 Cr. | 199.28 Cr. | 11.55 Cr. | 74.18 Cr. |
Note: Financial numbers for ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ are in ₹ Crores unless stated otherwise.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ Company Valuation – FY2026
| KPI | Values |
|---|---|
| ROE | 50.37% |
| ROCE | 31.94% |
| EBITDA Margin | 8.32% |
| PAT Margin | 5.38% |
| Debt to Equity Ratio | 0.89 |
| Earning Per Share (EPS) | 30.90 (Basic) |
| Price/Earning P/E Ratio | - |
| Return on Net Worth (RoNW) | 50.37% |
| Net Asset Value (NAV) | 76.80 |
Note: Valuation KPIs for ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ are computed for FY2026.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO Peer Group Comparison
| Company | EPS | PE Ratio | RoNW % | NAV | Income |
|---|---|---|---|---|---|
| Aeroflex Neu Ltd | 0.45 | 183.18 | 1.27% | 39.08 | 101.25 Cr. |
| Kahan Packaging Limited | 4.30 | 4.53 | 11.20% | 40.54 | 30.38 Cr. |
Note: Peer group comparisons for ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ are sourced from DRHP filings.
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸਮਾਨ ਆਈ.ਪੀ.ਓ. ਨਾਲ ਕਰੋ
ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ IPO ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ
Comments
Share a useful question or insight about ਵਾਮਾ ਵੁਵੇਨਫੈਬ.
Leave a comment
Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.
Loading comments...