வாமா நெய்தல் ஐபிஓ ஜிஎம்பி, சந்தா மற்றும் ஒதுக்கீட்டு நிலை இன்று
வாமா வொவன்ஃபேப் பாலிப்ரொப்பிலீன் மற்றும் உயர் அடர்த்தி கொண்ட பாலிஎதிலீன் நெய்த சாக்குகள் மற்றும் துணிகளை உற்பத்தி செய்கிறது, அதே நேரத்தில் பிளாஸ்டிக் துகள்களின் வர்த்தகத்திலும் ஈடுபடுகிறது. டேப் வெளியேற்ற ஆலைகள், வட்ட தறிகள், லேமினேஷன் ஆலைகள் மற்றும் பை தயாரிக்கும் இயந்திரங்கள் ஆகியவற்றுடன் கூடிய உற்பத்தி வசதி டாமனில் இந்நிறுவனம் செயல்படுகிறது. உற்பத்தி செயல்முறையில் பிளாஸ்டிக் துகள்களை பிளாஸ்டிக் நூல்களாக மாற்றுதல், வட்ட தறிகளைப் பயன்படுத்தி குழாய் துணியாக நெய்தல் மற்றும் துணியை முடிக்கப்பட்ட பைகளாக செயலாக்குதல் ஆகியவை அடங்கும். முக்கிய தயாரிப்பு வழங்கல்களில் வண்ண நெய்த துணித் தாள்கள், டிராம்போலின் தாள்கள் மற்றும் வளைய கைப்பிடி பைகள் ஆகியவை அடங்கும். நிறுவனம் முதன்மையாக மொத்த நிறுவன விற்பனை மூலம் அதன் வருவாயை ஈட்டுகிறது, இது பரந்த அளவிலான இறுதி பயன்பாட்டுத் துறைகளுக்கு சேவை செய்கிறது. இந்த இறுதி பயனர் துறைகளில் உணவுப் பொருட்கள், வேளாண் பூச்சிக்கொல்லிகள், கட்டுமான இரசாயனங்கள், காகிதம், கயிறு, பேக்கேஜிங், வேகமாக நகரும் நுகர்வோர் பொருட்கள் மற்றும் உரத் தொழில்கள் ஆகியவை அடங்கும்.
- ஐபிஓ விலை வரம்பு
- ₹324.00 - ₹341.00
- லாட் அளவு
- 400 பங்குகள்
- ஏலம் மூடுகிறது
- 17 Sept 2026
- லிஸ்டிங் தேதி
- 22 Sept 2026
வாமா நெய்தல் ஐபிஓ ஜிஎம்பி இன்று & முக்கிய குறிப்புகள்
வாமா நெய்தல் ஐபிஓ அதிகாரப்பூர்வமாக 22 Sept 2026 அன்று ₹3.76 இல் பட்டியலிடப்பட்டது, இது -98.90% பட்டியல் ஆதாயத்தை அளித்தது, அதன் வெளியீட்டு விலை ₹49.54 உடன் ஒப்பிடும்போது. பட்டியலிடப்படுவதற்கு முன்பு அதன் இறுதி ஜிஎம்பி ₹3 ஆக இருந்தது.
வாமா நெய்தல் IPO officially listed on 22 Sept 2026 at ₹3.76, delivering a -98.90% listing gain compared to its issue price of ₹49.54. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹3.
| முக்கிய மெட்ரிக் | படம் | நிலை / சூழல் |
|---|---|---|
| தற்போதைய ஜிஎம்பி | ₹3 | +0.88% vs அப்பர் பேண்ட் (18 Sept 2026) |
| மதிப்பீடு லிஸ்டிங் விலை | ₹3.76 | -98.90% மதிப்பீடு லிஸ்டிங் ஆதாயம் |
| விலை இசைக்குழு | ₹324.00 - ₹341.00 | SME ஐபிஓ |
| சில்லறை விற்பனை குறைந்தபட்ச முதலீடு | ₹2,72,800 | 2 நிறைய (400 பங்குகள்) |
| ஏல சாளரம் | 15 Sept 2026 – 17 Sept 2026 | பட்டியலிடப்பட்டது |
| ஒதுக்கீடு & லிஸ்டிங் தேதிகள் | ஒதுக்கீடு: 18 Sept 2026 | லிஸ்டிங்: 22 Sept 2026 |
முழுமையான ஐபிஓ தகவல்
| ஐபிஓ தொடங்கும் தேதி | 15 Sept 2026 |
|---|---|
| ஐபிஓ முடியும் தேதி | 17 Sept 2026 |
| ஐபிஓ விலை வரம்பு | ₹324.00 - ₹341.00 |
| லாட் அளவு | 400 பங்குகள் |
| தற்போதைய ஜிஎம்பி | ₹3 |
| மதிப்பிடப்பட்ட லிஸ்டிங் ஆதாயம் | -98.90% |
| வெளியீட்டு அளவு | தோராயமாக ₹49.54 கோடி |
| புதிய வெளியீடு (Fresh Issue) | தோராயமாக ₹49.54 கோடி |
| வெளியீட்டு வகை | SME |
| ஐபிஓ லிஸ்டிங் | BSE SME |
| சில்லறை ஒதுக்கீடு | டிபிஏ |
| பதிவாளர் | டிபிஏ |
| ஒட்டுமொத்த சந்தா | 2.58x |
| குறைந்தபட்ச முதலீடு | ₹2,72,800 |
| DRHP வரைவு தகவல் அறிக்கை | |
| RHP வரைவு தகவல் அறிக்கை |
சந்தா நிலை
| பகுப்பு | ஒதுக்கப்பட்ட பங்குகள் | பயன்படுத்தப்படும் பங்குகள் | சந்தா (x) |
|---|---|---|---|
| QIB | 0.14 | 0.14 | 1xx |
| NII | 3.48 | NaN | 1.97xx |
| சில்லறை விற்பனை | 10.9 | 30.53 | 2.80xx |
| ஒட்டுமொத்த சந்தா | 14.53 | 37.54 | 2.58xx |
ஐபிஓ ஸ்னாப்ஷாட் & முதலீட்டாளர் டேக்அவேகள்
அதன் விலைப் பட்டையின் மேல் முனையில், வாமா நெய்தல் ஒரு பங்குக்கு ₹341 விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. 400 பங்குகளின் குறைந்தபட்ச நிறைய அளவுடன், ஒரு லாட்டுக்கு விண்ணப்பிக்கும் ஒரு சில்லறை முதலீட்டாளருக்கு இந்த SME இதழில் பங்கேற்க தோராயமாக ₹2,72,800 தேவைப்படும்.
வாமா நெய்தல் க்கான சமீபத்திய பதிவு செய்யப்பட்ட கிரே மார்க்கெட் பிரீமியம் ₹3 ஆக உள்ளது, இது லிஸ்டிங் வரை நீடித்தால் வெளியீட்டு விலையை விட 0.88% ஆதாயம் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இது முன்பு பதிவு செய்யப்பட்ட அளவை விட ₹27 குறைவாக உள்ளது. ஜிஎம்பி உத்தரவாதமான முடிவை விட முறைசாரா சாம்பல் சந்தை உணர்வைப் பிரதிபலிக்கிறது, மேலும் லிஸ்டிங் நாள் வரை எந்த நேரத்திலும் மாறலாம்.
சமீபத்திய புதுப்பித்தலின் படி, வாமா நெய்தல் இன் ஐபிஓ ஒட்டுமொத்தமாக 2.58x க்கு சந்தா செலுத்தப்பட்டது, வகை வாரியான முறிவு Retail 2.8x, QIB 1x, NII 1.97x ஆகும்.
வாமா நெய்தல் இன் ஐபிஓ ஆவணங்களில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட பலங்களில்: நிறுவன வாடிக்கையாளர்களுடன் நீண்டகால கூட்டாண்மைகளை நிறுவியது.; மாறுபட்ட வாடிக்கையாளர் தேவைகளைப் பற்றிய ஆழமான புரிதல் மற்றும் முன்னுரிமை..
முதலீட்டாளர்கள் வாமா நெய்தல் வெளிப்படுத்திய ஆபத்து காரணிகளையும் எடைபோட வேண்டும், அவற்றுள்: பெரும்பான்மையான வருவாக்கு வரையறுக்கப்பட்ட எண்ணிக்கையிலான மொத்த வாங்குபவர்களை அதிக நம்பியிருப்பது..
BSE/NSE இன் பிரத்யேக SME இயங்குதளத்தில் SME ஐபிஓகள் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. அவை வழக்கமாக சிறிய சிக்கல் அளவுகள் மற்றும் மெயின்போர்டு சிக்கல்களை விட அதிக ஒரு லாட் முதலீட்டை உள்ளடக்கியது, ஒப்பீட்டளவில் குறைந்த நிறுவன பங்கேற்புடன்.
ஐபிஓ வரைபடம் ஒரே பார்வையில்
| நிகழ்வு / மைல்கல் | திட்டமிடப்பட்ட திகதி | நிலை |
|---|---|---|
| ஏலம் திறக்கிறது | 15 Sept 2026 | முடிந்தது |
| ஏலம் மூடுகிறது | 17 Sept 2026 | முடிந்தது |
| ஒதுக்கீடு | 18 Sept 2026 | முடிந்தது |
| லிஸ்டிங் | 22 Sept 2026 | முடிந்தது |
தினசரி ஜிஎம்பி நிலை
| தேதி | ஜிஎம்பி | மாற்றம் | ஆதாயம் |
|---|---|---|---|
| 18 Sept 2026 | ₹3.00 | -₹27.00 | 0.88% |
| 16 Sept 2026 | ₹30.00 | +₹20.00 | 8.80% |
| 15 Sept 2026 | ₹10.00 | +₹10.00 | 2.93% |
| 11 Sept 2026 | ₹0.00 | - | 0.00% |
பயன்பாட்டு அளவு முறிவு
| பகுப்பு | நிறைய | பங்குகள் | தொகை |
|---|---|---|---|
| சில்லறை விற்பனை குறைந்தபட்சம் | 2 நிறைய | 800 | ₹2,72,800 |
| சில்லறை அதிகபட்சம் | 2 நிறைய | 800 | ₹2,72,800 |
| எஸ்-எச்என்ஐ குறைந்தபட்சம் | 3 நிறைய | 1,200 | ₹4,09,200 |
| எஸ்-எச்என்ஐ அதிகபட்சம் | 7 நிறைய | 2,800 | ₹9,54,800 |
| பி-எச்என்ஐ குறைந்தபட்சம் | 8 நிறைய | 3,200 | ₹10,91,200 |
வெளியீட்டின் நோக்கங்கள் மற்றும் உத்தியோகபூர்வ ஆவணங்கள்
விண்ணப்பிப்பதற்கு முன் முக்கியமான குறிப்புகள்
பலம்
- நிறுவன வாடிக்கையாளர்களுடன் நீண்டகால கூட்டாண்மைகளை நிறுவியது.
- மாறுபட்ட வாடிக்கையாளர் தேவைகளைப் பற்றிய ஆழமான புரிதல் மற்றும் முன்னுரிமை.
- திட்டமிடப்பட்ட மற்றும் சரியான நேரத்தில் தயாரிப்பு விநியோகங்களின் வலுவான சாதனை.
- தொடர்ச்சியான தயாரிப்பு மற்றும் உற்பத்தி செயல்முறை முன்னேற்றத்தில் நிலையான கவனம் செலுத்துதல்.
- மிகவும் திறமையான மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த பணியாளர்களால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
அபாயங்கள்
- பெரும்பான்மையான வருவாக்கு வரையறுக்கப்பட்ட எண்ணிக்கையிலான மொத்த வாங்குபவர்களை அதிக நம்பியிருப்பது.
- நீண்டகால வாடிக்கையாளர் ஒப்பந்தங்கள் இல்லாதது நிறுவனத்தை அட்ரிஷன் அபாயங்களுக்கு வெளிப்படுத்துகிறது.
- PP மற்றும் HDPE மூலப்பொருட்களின் நிலையற்ற விலைகளால் லாபம் மிகவும் பாதிக்கப்படக்கூடியது.
- புவியியல் வருவாய் குவிப்பு டாமன், டையூ மற்றும் மகாராஷ்டிராவை பெரிதும் நம்பியுள்ளது.
- சமீபத்திய நிதியாண்டுகளில் எதிர்மறை இயக்க பணப்புழக்கங்கள் சாத்தியமான பணப்புழக்க சவால்களை முன்வைக்கின்றன.
Vama Wovenfab IPO Reservation
The Vama Wovenfab IPO shares are reserved across different investor categories as part of the issue structure. The reservation details indicate the number of shares available to QIB, NII and retail investors.
Retail investors have the largest portion of the issue reservation, while NII investors receive the next significant allocation. The category-wise reservation details are provided below for a quick overview of the IPO share distribution.
| Investor Category | Share Offered | % Shares |
|---|---|---|
| QIB (Ex. Anchor) | 14,400 Shares | 0.99% |
| NII Shares Offered | 2,76,000 Shares | 19.00% |
| Retail Shares Offered | 10,89,600 Shares | 75.00% |
Note: The reservation percentages are based on the IPO allocation details provided for Vama Wovenfab.
Vama Wovenfab IPO Dates
The Vama Wovenfab IPO is scheduled to open on September 15, 2026, and close on September 17, 2026. The basis of allotment is expected to be finalized on September 18, followed by the refund process and credit of allotted shares to investors' demat accounts.
The IPO listing is scheduled for September 22, 2026. Investors can use the following timeline to track the important stages of the Vama Wovenfab IPO from opening and closing of the issue through allotment, refunds, demat credit and listing.
| Particular | Details |
|---|---|
| IPO Open Date | September 15, 2026 |
| IPO Close Date | September 17, 2026 |
| Basis of Allotment | September 18, 2026 |
| Refunds | September 21, 2026 |
| Credit to Demat Account | September 21, 2026 |
| IPO Listing Date | September 22, 2026 |
Note: IPO dates are based on the schedule provided for Vama Wovenfab IPO.
வாமா நெய்தல் IPO Dates
| Particular | Dates |
|---|---|
| IPO Open Date | 15 Sept 2026 |
| IPO Close Date | 17 Sept 2026 |
| Basis of Allotment | 18 Sept 2026 |
| Refunds | 21 Sept 2026 |
| Credit to Demat Account | 21 Sept 2026 |
| IPO Listing Date | 22 Sept 2026 |
Note: The timeline for வாமா நெய்தல் IPO is tentative and subject to change.
Vama Wovenfab Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
The Vama Wovenfab IPO proceeds are planned to support the company's expansion and day-to-day operational requirements. A portion of the funds will be invested in capital expenditure for the construction of a shed and the purchase of machinery.
The largest portion of the issue proceeds is proposed to be used for meeting working capital requirements, helping the company support its ongoing business operations and funding its operational needs. The proposed utilisation of the IPO proceeds is given below.
| Particular | Details |
|---|---|
| Construction of Shed | ₹1.36 Cr |
| Purchase of Machinery | ₹7.25 Cr |
| Working Capital Requirements | ₹26.50 Cr |
| General Corporate Purposes | ₹- |
Note: The utilisation amounts are based on the IPO details provided for Vama Wovenfab.
வாமா நெய்தல் Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds
| Purpose | Crores |
|---|---|
| Purpose | INR crores (%) |
| Capital Expenditure towards the Construction of a shed | 1.36 (2.74%) |
| Capital Expenditure towards Purchase of Machinery | 7.25 (14.63%) |
| To meet working capital requirements | 26.5 (53.49%) |
| General corporate purposes | 14.43 (29.14%) |
Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of வாமா நெய்தல்.
Vama Wovenfab Company Financials
Vama Wovenfab has recorded strong growth in revenue over the reported financial periods. Revenue increased from ₹27.87 Crores in 2024 to ₹214.62 Crores in 2026, reflecting a significant rise in the company's business scale.
Profit after tax also improved from ₹2.63 Crores in 2024 to ₹11.55 Crores in 2026. The company's assets stood at ₹74.18 Crores in 2026, while expenses increased alongside the growth in revenue. The key financial figures are provided below.
| Period Ended | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | ₹27.87 Cr | ₹24.38 Cr | ₹2.63 Cr | ₹37.14 Cr |
| 2025 | ₹77.76 Cr | ₹68.84 Cr | ₹6.84 Cr | ₹67.47 Cr |
| 2026 | ₹214.62 Cr | ₹199.28 Cr | ₹11.55 Cr | ₹74.18 Cr |
Note: Amounts are presented in ₹ Crores based on the financial data provided for Vama Wovenfab IPO.
வாமா நெய்தல் Company Financials
| Period | Revenue | Expense | PAT | Assets |
|---|---|---|---|---|
| 2024 | 27.87 Cr. | 24.38 Cr. | 2.63 Cr. | 37.14 Cr. |
| 2025 | 77.76 Cr. | 68.84 Cr. | 6.84 Cr. | 67.47 Cr. |
| 2026 | 214.62 Cr. | 199.28 Cr. | 11.55 Cr. | 74.18 Cr. |
Note: Financial numbers for வாமா நெய்தல் are in ₹ Crores unless stated otherwise.
வாமா நெய்தல் Company Valuation – FY2026
| KPI | Values |
|---|---|
| ROE | 50.37% |
| ROCE | 31.94% |
| EBITDA Margin | 8.32% |
| PAT Margin | 5.38% |
| Debt to Equity Ratio | 0.89 |
| Earning Per Share (EPS) | 30.90 (Basic) |
| Price/Earning P/E Ratio | - |
| Return on Net Worth (RoNW) | 50.37% |
| Net Asset Value (NAV) | 76.80 |
Note: Valuation KPIs for வாமா நெய்தல் are computed for FY2026.
வாமா நெய்தல் IPO Peer Group Comparison
| Company | EPS | PE Ratio | RoNW % | NAV | Income |
|---|---|---|---|---|---|
| Aeroflex Neu Ltd | 0.45 | 183.18 | 1.27% | 39.08 | 101.25 Cr. |
| Kahan Packaging Limited | 4.30 | 4.53 | 11.20% | 40.54 | 30.38 Cr. |
Note: Peer group comparisons for வாமா நெய்தல் are sourced from DRHP filings.
வாமா நெய்தல் ஐபிஓ ஐ ஒத்த IPOகளுடன் ஒப்பிடுங்கள்
வாமா நெய்தல் ஐபிஓ அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Comments
Share a useful question or insight about வாமா நெய்தல்.
Leave a comment
Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.
Loading comments...