ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದೆ ಎಸ್ ಎಂಇ ಐಪಿಒ HNIL

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಜಿಎಂಪಿ, ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಇಂದು

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಸಾಫ್ಟ್ಜೆಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸೂಲ್ಗಳು, ಹಾರ್ಡ್ ಜೆಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸೂಲ್ಗಳು, ಮಾತ್ರೆಗಳು, ದ್ರವ ಬಾಯಿಗಳು, ಔಷಧೀಯ ತೈಲಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೀನ್ ಪುಡಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಡೋಸೇಜ್ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಆಯುರ್ವೇದ ಮತ್ತು ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ತೆಲಂಗಾಣದ ಹೈದರಾಬಾದ್ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದೇ ಸಮಗ್ರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯದ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಉತ್ಪನ್ನ ಬಂಡವಾಳವು ನೋವು ನಿರ್ವಹಣೆ, ಬಂಜೆತನ, ಮಹಿಳೆಯರ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ, ಕರುಳಿನ ಆರೋಗ್ಯ, ನರವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯದಂತಹ ಚಿಕಿತ್ಸಕ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ದಿ ವ್ಯವಹಾರವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಆಯುರ್ವೇದ ಸೂತ್ರೀಕರಣಗಳ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಆದಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಭಾರತದ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ದಾಸ್ತಾನುಗಾರರು, ವಿತರಕರು ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಒಪ್ಪಂದ ಉತ್ಪಾದನಾ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಇದು ತನ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಬ್ರಾಂಡ್ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಒಪ್ಪಂದ ತಯಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕಂಪನಿಯು ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಗಳು, ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಗಳ ಮೂಲಕ ನೇರ-ಗ್ರಾಹಕ ಮಾರಾಟ ಚಾನೆಲ್ ಗಳಿಗೆ ತನ್ನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ.

IPO ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್
₹100.00 - ₹106.00
ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ
1,200 ಷೇರುಗಳು
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯ
24 Sept 2026
ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನಾಂಕ
29 Sept 2026
ತ್ವರಿತ ಉತ್ತರ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಜಿಎಂಪಿ ಇಂದು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: 22 Sept 2026

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ 29 Sept 2026 ರಂದು ₹118.00 ನಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದೆ, +11.32% ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡಿದೆ, ಅದರ ಇಶ್ಯೂ ಬೆಲೆ ₹26.50 ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ. ಪಟ್ಟಿಯಾಗುವ ಮೊದಲು ಅದರ ಅಂತಿಮ ಜಿಎಂಪಿ ₹0 ಆಗಿತ್ತು.

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO officially listed on 29 Sept 2026 at ₹118.00, delivering a +11.32% listing gain compared to its issue price of ₹26.50. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹0.

ಕೀಲಿ ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಚಿತ್ರ ಸ್ಥಿತಿ / ಸಂದರ್ಭ
ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಿಎಂಪಿ ₹0 +0% vs ಅಪ್ಪರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ (22 Sept 2026)
ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಲೆ ₹118.00 +11.32% Est. ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ
ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ₹100.00 - ₹106.00 ಎಸ್ ಎಂಇ ಐಪಿಒ
ಚಿಲ್ಲರೆ ಕನಿಷ್ಠ ಹೂಡಿಕೆ ₹2,54,400 2 ಲಾಟ್ (1,200 ಷೇರುಗಳು)
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ವಿಂಡೋ 22 Sept 2026 – 24 Sept 2026 ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದೆ
ಹಂಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನಾಂಕಗಳು ಹಂಚಿಕೆ: 25 Sept 2026 ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್: 29 Sept 2026
ನೀವು ಈ ಐಪಿಒ ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತೀರಾ?
ಇದು ಜಿಎಂಪಿ ನಿಖರವಾಗಿದೆಯೇ?
ನೀವು ಈ ಐಪಿಒ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ್ದೀರಾ?
ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಿಎಂಪಿ ಸ್ಥಿತಿ
₹0
+0% vs ಅಪ್ಪರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್
Est. ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ +11.32%
ಕೊನೆಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿ 22 Sept 2026
ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಲೆ ₹118.00
ಚಿಲ್ಲರೆ ಪ್ರವೇಶ ₹2,54,400
ಐಪಿಒ ವಿವರಗಳು

ಐಪಿಒ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Details and Specifications
IPO ಆರಂಭ ದಿನಾಂಕ 22 Sept 2026
IPO ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ 24 Sept 2026
IPO ಪ್ರೈಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ₹100.00 - ₹106.00
ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ 1,200 ಷೇರುಗಳು
ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಿಎಂಪಿ ₹0
ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ +11.32%
ಇಶ್ಯೂ ಗಾತ್ರ ಅಂದಾಜು ₹26.50 ಕೋಟಿ
ಫ್ರೆಶ್ ಇಶ್ಯೂ ಅಂದಾಜು ₹26.50 ಕೋಟಿ
ಇಶ್ಯೂ ಪ್ರಕಾರ ಎಸ್ ಎಂಇ
IPO ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ BSE SME
ಚಿಲ್ಲರೆ ಕೋಟಾ TBA
ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್ Kfin Technologies Ltd.
ಒಟ್ಟಾರೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ 2.24x
ಕನಿಷ್ಠ ಹೂಡಿಕೆ ₹2,54,400
DRHP ಕರಡು ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ PDF
RHP ಕರಡು ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ PDF
ಬೇಡಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್

ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Subscription Demand Status Breakdown
ವರ್ಗ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಷೇರುಗಳು ಅನ್ವಯಿಸಿದ ಷೇರುಗಳು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ (x)
QIB 4.74 4.74 1xx
NII 4.82 14 2.90xx
ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರ 8.33 21.34 2.56xx
ಒಟ್ಟಾರೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ 17.89 40.08 2.24xx
ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಐಪಿಒ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಶಾಟ್ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆದಾರರ ಟೇಕ್ ಅವೇಗಳು

ಅದರ ಬೆಲೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ನ ಮೇಲಿನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ, ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಪ್ರತಿ ಷೇರಿಗೆ ₹106 ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. 1,200 ಷೇರುಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ, ಒಂದು ಲಾಟ್ ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಚಿಲ್ಲರೆ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಈ SME ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಸರಿಸುಮಾರು ₹2,54,400 ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಾಖಲಾದ ಬೂದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ₹0 ಆಗಿದೆ, ಇದು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ವರೆಗೆ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಸಂಚಿಕೆ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಸುಮಾರು 0.00% ನಷ್ಟು ಅಂದಾಜು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಜಿಎಂಪಿ ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅನೌಪಚಾರಿಕ ಬೂದು-ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನದವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು.

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣದ ಪ್ರಕಾರ, ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ರ ಐಪಿಒ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 2.24x ಚಂದಾದಾರರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ವರ್ಗವಾರು ವಿಭಜನೆಯೊಂದಿಗೆ Retail 2.56x, QIB 1x, NII 2.9x.

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ನ ಐಪಿಒ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿ: ಬಹು ಡೋಸೇಜ್ ರೂಪಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವ ಸಮಗ್ರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯ.; ಪ್ರಮುಖ ಚಿಕಿತ್ಸಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಆಯುರ್ವೇದ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಟ್ರಾಸ್ಯುಟಿಕಲ್ ಉತ್ಪನ್ನ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊ..

ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಹ ತೂಗಬೇಕು, ಅವುಗಳೆಂದರೆ: ಆಯುರ್ವೇದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯದ ಅವಲಂಬನೆ, ಇದು 90% ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ..

ಬಿಎಸ್ಇ / ಎನ್ಎಸ್ಇಯ ಮೀಸಲಾದ ಎಸ್ಎಂಇ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಎಸ್ಎಂಇ ಐಪಿಒಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಣ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮೇನ್ಬೋರ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿ-ಲಾಟ್ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ, ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ.

ಟೈಮ್ ಲೈನ್

ಐಪಿಒ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿ ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ

✓
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ 22 Sept 2026
✓
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯ 24 Sept 2026
✓
ಹಂಚಿಕೆ 25 Sept 2026
✓
ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ 29 Sept 2026
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Timeline and Important Dates Schedule
ಘಟನೆ / ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕ ಸ್ಥಿತಿ
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ 22 Sept 2026 ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ
ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಮುಕ್ತಾಯ 24 Sept 2026 ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ
ಹಂಚಿಕೆ 25 Sept 2026 ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ
ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ 29 Sept 2026 ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ
ಗ್ರೇ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ

ದೈನಂದಿನ ಜಿಎಂಪಿ ಸ್ಥಿತಿ

ಹೆಚ್ಚು ದೈನಂದಿನ ಜಿಎಂಪಿ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಶಾಟ್ ಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದಂತೆ ಟ್ರೆಂಡ್ ಚಾರ್ಟ್ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Daily Grey Market Premium (GMP) Trend & Price History
ದಿನಾಂಕ ಜಿಎಂಪಿ ಬದಲಾವಣೆ ಲಾಭ
22 Sept 2026 ₹0.00 - TBA
ಇನ್ನಷ್ಟು → ನೋಡಲು ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಿ
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲಾಟ್

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಾತ್ರದ ಸ್ಥಗಿತವು

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Market Lot & Application Breakdown
ವರ್ಗ ಲಾಟ್ ಷೇರುಗಳು ಮೊತ್ತ
ಚಿಲ್ಲರೆ ಕನಿಷ್ಟ 2 ಲಾಟ್ 2,400 ₹2,54,400
ಚಿಲ್ಲರೆ ಗರಿಷ್ಠ 2 ಲಾಟ್ 2,400 ₹2,54,400
S-HNI ಕನಿಷ್ಟ 3 ಲಾಟ್ 3,600 ₹3,81,600
S-HNI ಗರಿಷ್ಠ 7 ಲಾಟ್ 8,400 ₹8,90,400
B-HNI ಕನಿಷ್ಟ 8 ಲಾಟ್ 9,600 ₹10,17,600
ಇನ್ನಷ್ಟು → ನೋಡಲು ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಿ
ನಿಧಿಯ ಬಳಕೆ

ವಿತರಣೆಯ ಉದ್ದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ದಾಖಲೆಗಳು

ಸಮಸ್ಯೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು

ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು

  • ಬಹು ಡೋಸೇಜ್ ರೂಪಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವ ಸಮಗ್ರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯ.
  • ಪ್ರಮುಖ ಚಿಕಿತ್ಸಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಆಯುರ್ವೇದ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಟ್ರಾಸ್ಯುಟಿಕಲ್ ಉತ್ಪನ್ನ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊ.
  • 17 ಭಾರತೀಯ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ B2B ವಿತರಣಾ ಜಾಲವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
  • ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬಲವಾದ ಆದಾಯ ಮತ್ತು ನಿವ್ವಳ ಲಾಭದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ .
  • ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಂತರಿಕ ಗುಣಮಟ್ಟ ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು.

ಅಪಾಯಗಳು

  • ಆಯುರ್ವೇದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯದ ಅವಲಂಬನೆ, ಇದು 90% ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.
  • 80% ಆದಾಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಉನ್ನತ 10 ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಗಮನಾರ್ಹ ಆದಾಯ ಸಾಂದ್ರತೆ.
  • ತೆಲಂಗಾಣದ ಹೈದರಾಬಾದ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದೇ ಗುತ್ತಿಗೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯದಿಂದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು.
  • ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಲೋಗೊಗಳು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ರೇಡ್ ಮಾರ್ಕ್ ವಿರೋಧ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿವೆ.
  • ದುಡಿಯುವ ಬಂಡವಾಳದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಂದ ಋಣಾತ್ಮಕ ನಗದು ಹರಿವಿನ ಇತಿಹಾಸ.
ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

Himalaya Nutravedics IPO Reservation

The Himalaya Nutravedics IPO reservation is divided across qualified institutional buyers, non-institutional investors, and retail investors. The reserved portions indicate the percentage of the net issue available to each investor category.

Investor Category Share Offered -% Shares
Anchor Investor – Shares -%
QIB (Ex. Anchor) – Shares 50%
NII Shares Offered – Shares 15%
Retail Shares Offered – Shares 35%
Note: The share quantities are currently shown as provided and may be updated when the final IPO reservation details are announced.
ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

Himalaya Nutravedics IPO Anchor Investors

The Himalaya Nutravedics IPO anchor investor details provide information on the anchor bidding schedule, shares offered, issue size allocated to anchor investors, and the applicable lock-in periods. The available details are presented below.

Particular Details
Anchor Bidding Date 2026
Shares Offered [.] Shares
Anchor Size [.] Cr.
Lock-in period end date 50% shares (30 Days) 2026
Lock-in period end date 50% shares (90 Days) 2026
Note: Anchor investor quantities and lock-in dates are shown as provided and may be updated with the final IPO announcement.
ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Dates

Particular Dates
IPO Open Date 22 Sept 2026
IPO Close Date 24 Sept 2026
Basis of Allotment 25 Sept 2026
Refunds 28 Sept 2026
Credit to Demat Account 28 Sept 2026
IPO Listing Date 29 Sept 2026

Note: The timeline for ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO is tentative and subject to change.

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

Himalaya Nutravedics Promoters and Holding Pattern

The promoters of Himalaya Nutravedics are Rohit Asawa, Divya Asawa, Chanda Asawa and Rama Raju Penmatsas. The holding pattern below shows the shareholding of the promoter group and other shareholders before and after the proposed IPO.

Particular Pre IPO Shares Pre IPO % Shares Post IPO Shares Post IPO % Shares
Promoter and Promoter Group 60,00,000 95.14% – 69.94%
Others* 3,06,720 4.86% – 30.06%
Total 63,06,720 100% 88,06,720 100%
Note: Post-IPO share quantities are shown as provided and may be updated in the final IPO documents.
ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds

Purpose Crores
Purpose INR crores (%)
Funding Working Capital Requirements 13.75 (51.89%)
Business Development and Digital Marketing Activities 7.5 (28.30%)
General corporate purposes 5.25 (19.81%)

Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ.

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

Himalaya Nutravedics About Ipo


Founded in 2022, Himalaya Nutravedics is an Ayurvedic and nutraceutical manufacturing firm involved in the formulation, manufacturing, and marketing of Ayurvedic and nutraceutical products. Its product portfolio includes Softgel Capsules, Tablets, Medicated Oils, Liquid Orals, Hardgel Capsules, and Protein Powders across therapeutic categories such as digestive health, immunity, metabolic health, and pain management. 


The firm sells its products under its own brands and also sells them through doctors, hospitals, clinics, pharmacists, or other healthcare professionals. The firm has expanded its portfolio across 17 states and one union territory in India. Moreover, its manufacturing facility is located at is located in Hyderabad, Telangana, and holds WHO-GMP certifications. Its competitive strengths are strong relationships with suppliers and customers and Integrated multi-dosage manufacturing capability. 

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ Company Financials

Period Revenue Expense PAT Assets
2024 14.43 Cr. 13.83 Cr. 0.43 Cr. 6.09 Cr.
2025 21.00 Cr. 18.75 Cr. 2.23 Cr. 10.82 Cr.
2026 43.12 Cr. 35.64 Cr. 7.39 Cr. 24.42 Cr.

Note: Financial numbers for ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ are in ₹ Crores unless stated otherwise.

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ Company Valuation – FY2026

KPI Values
ROE 63.87%
ROCE 36.41%
EBITDA Margin 18.82%
PAT Margin 17.16%
Debt to Equity Ratio 0.31
Earning Per Share (EPS) 12.05 (Basic)
Price/Earning P/E Ratio -
Return on Net Worth (RoNW) 45.12%
Net Asset Value (NAV) 26.70

Note: Valuation KPIs for ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ are computed for FY2026.

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO Peer Group Comparison

Company EPS PE Ratio RoNW % NAV Income
Jeena Sikho Lifecare Limited 7.30 106.03 33.23% 21.96 469.07 Cr.
Sandu Pharmaceuticals Limited 1.83 21.34 5.03% 36.34 69.93 Cr.

Note: Peer group comparisons for ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ are sourced from DRHP filings.

ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

Himalaya Nutravedics IPO Lead Managers aka Merchant Bankers

  • Nirbhay Capital Services Pvt. Ltd.
ಹೋಲಿಕೆ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಅನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಐಪಿಒಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ

FAQ

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ FAQs

ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಇಂದು ಐಪಿಒ ಜಿಎಂಪಿ Rs 0 ಆಗಿದೆ. ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಈ ಜಿಎಂಪಿ ಅನ್ನು ಬೆಲೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಐಪಿಒ ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಬೆಲೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ರೂ. 100.00 ರಿಂದ ರೂ. 106.00 ಆಗಿದೆ. ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೊದಲು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಚಿಕೆ ಬೆಲೆ, ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಜಿಎಂಪಿ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ತೆರೆದ ದಿನಾಂಕ 22 Sept 2026, ಮುಕ್ತಾಯದ ದಿನಾಂಕ 24 Sept 2026, ಮತ್ತು ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ದಿನಾಂಕ 29 Sept 2026.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಲಾಟ್ ಗಾತ್ರ 1,200 shares ಆಗಿದೆ. ಕನಿಷ್ಠ ಚಿಲ್ಲರೆ ಹೂಡಿಕೆ Rs 2,54,400 ಆಗಿದೆ.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಅನ್ನು SME IPO ಎಂದು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರ್ಗ ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ವಿಭಾಗವನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರ 2.56x, QIB 1x, NII 2.9x, ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 2.24x. ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಸಾಫ್ಟ್ಜೆಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸೂಲ್ಗಳು, ಹಾರ್ಡ್ ಜೆಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸೂಲ್ಗಳು, ಮಾತ್ರೆಗಳು, ದ್ರವ ಬಾಯಿಗಳು, ಔಷಧೀಯ ತೈಲಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೀನ್ ಪುಡಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಡೋಸೇಜ್ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಆಯುರ್ವೇದ ಮತ್ತು ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ತೆಲಂಗಾಣದ ಹೈದರಾಬಾದ್ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದೇ ಸಮಗ್ರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯದ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಉತ್ಪನ್ನ ಬಂಡವಾಳವು ನೋವು ನಿರ್ವಹಣೆ, ಬಂಜೆತನ, ಮಹಿಳೆಯರ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ, ಕರುಳಿನ ಆರೋಗ್ಯ, ನರವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯದಂತಹ ಚಿಕಿತ್ಸಕ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ದಿ ವ್ಯವಹಾರವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಆಯುರ್ವೇದ ಸೂತ್ರೀಕರಣಗಳ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಆದಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಭಾರತದ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ದಾಸ್ತಾನುಗಾರರು, ವಿತರಕರು ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಒಪ್ಪಂದ ಉತ್ಪಾದನಾ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಇದು ತನ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಬ್ರಾಂಡ್ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಒಪ್ಪಂದ ತಯಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕಂಪನಿಯು ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಗಳು, ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಗಳ ಮೂಲಕ ನೇರ-ಗ್ರಾಹಕ ಮಾರಾಟ ಚಾನೆಲ್ ಗಳಿಗೆ ತನ್ನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ.
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಪಿಒ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಗಾತ್ರ 26.50 ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹಂಚಿಕೆ ದಿನಾಂಕ 25 Sept 2026 ಆಗಿದೆ.
117 ಭಾರತೀಯ ಐಪಿಒ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ನ ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ, ಧನಾತ್ಮಕ ಜಿಎಂಪಿ ನಂತರ ಧನಾತ್ಮಕ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಲಾಭ 69.8% ಆಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಖರವಾದ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯಂತೆ, ಜಿಎಂಪಿ-ಸೂಚಿತ ಲಾಭ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಲೆಯ ನಡುವಿನ ಸರಾಸರಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು 8 percentage points ಆಗಿತ್ತು. ಜಿಎಂಪಿ ಅನೌಪಚಾರಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಕಂಪನಿಯ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತ ಅಂಶಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಬೇಕು.
Community discussion

Comments

Share a useful question or insight about ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ.

Loading comments...

Leave a comment

Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.

ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಲೇ ಇರಿ

ಇದೇ ರೀತಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಐಪಿಒಗಳು

ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳು
ಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPOಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ GMPಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO GMPಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO GMP todayಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ grey market premiumಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ price bandಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ subscription statusಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ allotment statusಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ listing dateಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ lot sizeಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO reviewಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO listing gain estimateಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ GMP calculatorಹಿಮಾಲಯ ನ್ಯೂಟ್ರಾವೆಡಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ IPO 2026