લિસ્ટ થયેલ SME આઈપીઓ HNIL

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ જીએમપી, સબસ્ક્રિપ્શન અને ફાળવણીની સ્થિતિ આજે

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ સોફ્ટજેલ કેપ્સ્યુલ્સ, હાર્ડજેલ કેપ્સ્યુલ્સ, ટેબ્લેટ્સ, લિક્વિડ ઓરલ્સ, મેડિકેટેડ ઓઇલ અને પ્રોટીન પાવડર સહિત બહુવિધ ડોઝ સ્વરૂપોમાં આયુર્વેદિક અને ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ ઉત્પાદનોની શ્રેણીનું ઉત્પાદન અને સપ્લાય કરે છે. કંપની તેલંગાણાના હૈદરાબાદ સ્થિત સિંગલ ઇન્ટિગ્રેટેડ મેન્યુફેક્ચરિંગ ફેસિલિટી દ્વારા કાર્યરત છે. તેના પ્રોડક્ટ પોર્ટફોલિયોમાં પેઇન મેનેજમેન્ટ, વંધ્યત્વ, મહિલાઓની સુખાકારી, આંતરડાના સ્વાસ્થ્ય, ન્યુરોલોજીકલ સપોર્ટ અને સામાન્ય સુખાકારી જેવી ઉપચારાત્મક કેટેગરીઓને આવરી લેવામાં આવી છે. ધ વ્યવસાય મુખ્યત્વે ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ ઓફરિંગ્સની સાથે આયુર્વેદિક ફોર્મ્યુલેશનના વેચાણથી આવક પેદા કરે છે. કંપની મુખ્યત્વે બિઝનેસ-ટુ-બિઝનેસ મોડેલ દ્વારા કાર્ય કરે છે, ભારતના વિવિધ રાજ્યોમાં સ્ટોકિસ્ટ, ડિસ્ટ્રિબ્યુટર્સ અને તૃતીય-પક્ષ કરાર ઉત્પાદન ગ્રાહકોને ઉત્પાદનો સપ્લાય કરે છે. તે તેના ઉત્પાદન માળખાનો ઉપયોગ કરીને કોર્પોરેટ ગ્રાહકો માટે તેમના પોતાના બ્રાન્ડ નામો હેઠળ કસ્ટમ કોન્ટ્રાક્ટ મેન્યુફેક્ચરિંગ પણ હાથ ધરે છે. વધુમાં, કંપની ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ્સ, ઇ-કોમર્સ માર્કેટપ્લેસ અને ક્વિક કોમર્સ ડિલિવરી સેવાઓ દ્વારા ડાયરેક્ટ-ટુ-કન્ઝ્યુમર સેલ્સ ચેનલોમાં તેની બજારની હાજરીને વિસ્તૃત કરી રહી છે.

આઈપીઓ પ્રાઇસ બેન્ડ
₹100.00 - ₹106.00
લોટ સાઇઝ
1,200 શેર્સ
બિડિંગ બંધ થાય છે
24 Sept 2026
લિસ્ટિંગ તારીખ
29 Sept 2026
ઝડપી જવાબ અને હાઇલાઇટ્સ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ જીએમપી આજે અને મુખ્ય બાબતો

છેલ્લે સુધારેલ: 22 Sept 2026

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ સત્તાવાર રીતે 29 Sept 2026 ના રોજ ₹118.00 પર લિસ્ટ થયો, જેમાં +11.32% લિસ્ટિંગ ગેઇન મળ્યો, જે તેના ₹26.50 ના ઈશ્યૂ પ્રાઈસની સરખામણીમાં છે. લિસ્ટિંગ પહેલાં તેનો છેલ્લો નોંધાયેલ જીએમપી ₹0 હતો.

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO officially listed on 29 Sept 2026 at ₹118.00, delivering a +11.32% listing gain compared to its issue price of ₹26.50. Pre-listing, its final recorded Grey Market Premium (GMP) was ₹0.

કી મેટ્રિક આકૃતિ પરિસ્થિતિ / સંદર્ભ
વર્તમાન જીએમપી ₹0 +0% વિરુદ્ધ અપર બેન્ડ (22 Sept 2026)
અંદાજિત લિસ્ટિંગ કિંમત ₹118.00 +11.32% Est. લિસ્ટિંગ લાભ
ભાવ બેન્ડ ₹100.00 - ₹106.00 SME આઈપીઓ
રિટેલ મિનિમમ ઇન્વેસ્ટમેન્ટ ₹2,54,400 2 લોટ (1,200 શેર્સ)
બિડીંગ વિન્ડો 22 Sept 2026 – 24 Sept 2026 લિસ્ટ થયેલ
ફાળવણી અને લિસ્ટિંગ તારીખો ફાળવણી: 25 Sept 2026 લિસ્ટિંગ: 29 Sept 2026
શું તમે આ આઈપીઓ માટે અરજી કરશો?
શું આ જીએમપી સચોટ છે?
શું તમને આ આઈપીઓ ફાળવવામાં આવ્યું છે?
આઈપીઓ વિગતો

આઈપીઓ જાણકારીને પૂર્ણ કરો

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Details and Specifications
આઈપીઓ ખુલવાની તારીખ 22 Sept 2026
આઈપીઓ બંધ થવાની તારીખ 24 Sept 2026
આઈપીઓ પ્રાઇસ બેન્ડ ₹100.00 - ₹106.00
લોટ સાઇઝ 1,200 શેર્સ
હાલનું જીએમપી ₹0
અંદાજિત લિસ્ટિંગ લાભ +11.32%
ઇશ્યૂ સાઇઝ અંદાજે ₹26.50 કરોડ
ફ્રેશ ઇશ્યૂ અંદાજે ₹26.50 કરોડ
ઇશ્યૂનો પ્રકાર SME
આઈપીઓ લિસ્ટિંગ BSE SME
રિટેલ ક્વોટા TBA
રજિસ્ટ્રાર Kfin Technologies Ltd.
કુલ સબસ્ક્રિપ્શન 2.24x
લઘુત્તમ રોકાણ ₹2,54,400
DRHP ડ્રાફ્ટ પ્રોસ્પેક્ટસ PDF
RHP ડ્રાફ્ટ પ્રોસ્પેક્ટસ PDF
માંગ ટ્રેકર

ઉમેદવારી પરિસ્થિતિ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Subscription Demand Status Breakdown
વર્ગ શેર અનામત લાગુ પડેલા શેરો ઉમેદવારી (x)
QIB 4.74 4.74 1xx
NII 4.82 14 2.90xx
રિટેલ 8.33 21.34 2.56xx
કુલ સબસ્ક્રિપ્શન 17.89 40.08 2.24xx
વિશ્લેષણ

આઈપીઓ સ્નેપશોટ અને રોકાણકારો ટેકઅવે

તેના પ્રાઇસ બેન્ડના ઉપલા છેડે, હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા ની કિંમત શેર દીઠ ₹106 છે. 1,200 શેરના ન્યૂનતમ લોટ સાઇઝ સાથે, એક લોટ માટે અરજી કરનાર રિટેલ રોકાણકારને આ SME ઇશ્યૂમાં ભાગ લેવા માટે લગભગ ₹2,54,400 ની જરૂર પડશે.

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા માટે નવીનતમ રેકોર્ડ કરાયેલ જીએમપી ₹0 છે, જે સૂચવે છે કે જો તે લિસ્ટિંગ સુધી જાળવી રાખે તો ઇશ્યૂ કિંમત કરતાં લગભગ 0.00% નો અંદાજિત લિસ્ટિંગ લાભ છે. જીએમપી બાંયધરીકૃત પરિણામને બદલે અનૌપચારિક ગ્રે-માર્કેટ સેન્ટિમેન્ટને પ્રતિબિંબિત કરે છે, અને સૂચિના દિવસ સુધી કોઈપણ સમયે બદલાઈ શકે છે.

તાજેતરના અપડેટ મુજબ, હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા નો આઈપીઓ એકંદરે 2.24x સબ્સ્ક્રાઇબ કરવામાં આવ્યો હતો, જેમાં Retail 2.56x, QIB 1x, NII 2.9x ની શ્રેણી મુજબ વિભાજન કરવામાં આવ્યું હતું.

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા ના આઈપીઓ દસ્તાવેજોમાં પ્રકાશિત શક્તિઓમાં: એકીકૃત ઉત્પાદન સુવિધા બહુવિધ ડોઝના સ્વરૂપોનું ઉત્પાદન કરવા સક્ષમ છે.; મુખ્ય ઉપચારાત્મક ક્ષેત્રોમાં વૈવિધ્યસભર આયુર્વેદિક અને ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ પ્રોડક્ટ પોર્ટફોલિયો..

રોકાણકારોએ હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા દ્વારા જાહેર કરાયેલા જોખમી પરિબળોનું પણ વજન કરવું જોઈએ, જેમાં આયુર્વેદિક ઉત્પાદનો પર ઊંચી આવક નિર્ભરતા, જે વેચાણના 90% કરતાં વધુ છે.નો સમાવેશ થાય છે.

બીએસઇ / એનએસઇના સમર્પિત એસએમઇ પ્લેટફોર્મ પર એસએમઇ આઈપીઓની સૂચિ. તેઓ સામાન્ય રીતે નાના મુદ્દાના કદ અને મેઇનબોર્ડ મુદ્દાઓ કરતાં વધુ પ્રતિ-લોટ રોકાણનો સમાવેશ કરે છે, જેમાં તુલનાત્મક રીતે ઓછી સંસ્થાકીય ભાગીદારી હોય છે.

સમયરેખા

એક નજરમાં આઈપીઓ રોડમેપ

✓
બોલી ખોલે છે 22 Sept 2026
✓
બિડિંગ બંધ થાય છે 24 Sept 2026
✓
ફાળવણી 25 Sept 2026
✓
લિસ્ટિંગ 29 Sept 2026
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Timeline and Important Dates Schedule
ઘટના / સીમાચિહ્ન નિર્ધારિત તારીખ પરિસ્થિતિ
બોલી ખોલે છે 22 Sept 2026 સમાપ્ત થયેલ
બિડિંગ બંધ થાય છે 24 Sept 2026 સમાપ્ત થયેલ
ફાળવણી 25 Sept 2026 સમાપ્ત થયેલ
લિસ્ટિંગ 29 Sept 2026 સમાપ્ત થયેલ
ગ્રે માર્કેટ પ્રીમિયમ

દૈનિક જીએમપી સ્થિતિ

જેમ જેમ વધુ દૈનિક જીએમપી સ્નેપશોટ રેકોર્ડ થાય છે તેમ ટ્રેન્ડ ચાર્ટ બને છે.

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Daily Grey Market Premium (GMP) Trend & Price History
તારીખ જીએમપી ફેરફાર લાભ
22 Sept 2026 ₹0.00 - TBA
વધુ → જોવા માટે સ્વાઇપ કરો
માર્કેટ લોટ

કાર્યક્રમ માપ ભંગાણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Market Lot & Application Breakdown
વર્ગ લોટ શેર્સ જથ્થો
રિટેલ ન્યૂનતમ 2 લોટ 2,400 ₹2,54,400
રિટેલ મહત્તમ 2 લોટ 2,400 ₹2,54,400
S-HNI ન્યૂનતમ 3 લોટ 3,600 ₹3,81,600
S-HNI મહત્તમ 7 લોટ 8,400 ₹8,90,400
B-HNI ન્યૂનતમ 8 લોટ 9,600 ₹10,17,600
વધુ → જોવા માટે સ્વાઇપ કરો
ભંડોળનો ઉપયોગ

ઇશ્યૂના ઉદ્દેશો અને સત્તાવાર દસ્તાવેજો

ઇશ્યૂ નોંધો

અરજી કરતા પહેલા મહત્વપૂર્ણ ઉપાય

તાકાત

  • એકીકૃત ઉત્પાદન સુવિધા બહુવિધ ડોઝના સ્વરૂપોનું ઉત્પાદન કરવા સક્ષમ છે.
  • મુખ્ય ઉપચારાત્મક ક્ષેત્રોમાં વૈવિધ્યસભર આયુર્વેદિક અને ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ પ્રોડક્ટ પોર્ટફોલિયો.
  • 17 ભારતીય રાજ્યોમાં હાજરી સાથે B2B વિતરણ નેટવર્કની સ્થાપના કરી.
  • તાજેતરના નાણાકીય વર્ષોમાં મજબૂત આવક અને ચોખ્ખો નફા વૃદ્ધિનો ટ્રેક રેકોર્ડ.
  • ઉત્પાદન પ્રક્રિયાઓમાં ઇન-હાઉસ ગુણવત્તાની ખાતરી અને નિયંત્રણ ક્ષમતાઓ.

જોખમો

  • આયુર્વેદિક ઉત્પાદનો પર ઊંચી આવક નિર્ભરતા, જે વેચાણના 90% કરતાં વધુ છે.
  • 80% કરતાં વધુ આવકનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા ટોચના 10 ગ્રાહકો તરફથી નોંધપાત્ર આવકની સાંદ્રતા.
  • તેલંગાણાના હૈદરાબાદ સ્થિત સિંગલ લીઝ્ડ મેન્યુફેક્ચરિંગ ફેસિલિટીમાંથી કામગીરી.
  • કોર્પોરેટ લોગો અને માર્ક એપ્લિકેશન્સ માટે ટ્રેડમાર્ક વિરોધ કાર્યવાહી બાકી છે.
  • કાર્યકારી મૂડીની જરૂરિયાતોને કારણે ઓપરેટિંગ પ્રવૃત્તિઓમાંથી નકારાત્મક રોકડ પ્રવાહનો ઇતિહાસ.
વિશ્લેષણ

Himalaya Nutravedics IPO Reservation

The Himalaya Nutravedics IPO reservation is divided across qualified institutional buyers, non-institutional investors, and retail investors. The reserved portions indicate the percentage of the net issue available to each investor category.

Investor Category Share Offered -% Shares
Anchor Investor – Shares -%
QIB (Ex. Anchor) – Shares 50%
NII Shares Offered – Shares 15%
Retail Shares Offered – Shares 35%
Note: The share quantities are currently shown as provided and may be updated when the final IPO reservation details are announced.
વિશ્લેષણ

Himalaya Nutravedics IPO Anchor Investors

The Himalaya Nutravedics IPO anchor investor details provide information on the anchor bidding schedule, shares offered, issue size allocated to anchor investors, and the applicable lock-in periods. The available details are presented below.

Particular Details
Anchor Bidding Date 2026
Shares Offered [.] Shares
Anchor Size [.] Cr.
Lock-in period end date 50% shares (30 Days) 2026
Lock-in period end date 50% shares (90 Days) 2026
Note: Anchor investor quantities and lock-in dates are shown as provided and may be updated with the final IPO announcement.
વિશ્લેષણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Dates

Particular Dates
IPO Open Date 22 Sept 2026
IPO Close Date 24 Sept 2026
Basis of Allotment 25 Sept 2026
Refunds 28 Sept 2026
Credit to Demat Account 28 Sept 2026
IPO Listing Date 29 Sept 2026

Note: The timeline for હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO is tentative and subject to change.

વિશ્લેષણ

Himalaya Nutravedics Promoters and Holding Pattern

The promoters of Himalaya Nutravedics are Rohit Asawa, Divya Asawa, Chanda Asawa and Rama Raju Penmatsas. The holding pattern below shows the shareholding of the promoter group and other shareholders before and after the proposed IPO.

Particular Pre IPO Shares Pre IPO % Shares Post IPO Shares Post IPO % Shares
Promoter and Promoter Group 60,00,000 95.14% – 69.94%
Others* 3,06,720 4.86% – 30.06%
Total 63,06,720 100% 88,06,720 100%
Note: Post-IPO share quantities are shown as provided and may be updated in the final IPO documents.
વિશ્લેષણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા Objects of the Issue & Utilisation of Proceeds

Purpose Crores
Purpose INR crores (%)
Funding Working Capital Requirements 13.75 (51.89%)
Business Development and Digital Marketing Activities 7.5 (28.30%)
General corporate purposes 5.25 (19.81%)

Note: Objectives are as specified in the DRHP/RHP documents of હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા.

વિશ્લેષણ

Himalaya Nutravedics About Ipo


Founded in 2022, Himalaya Nutravedics is an Ayurvedic and nutraceutical manufacturing firm involved in the formulation, manufacturing, and marketing of Ayurvedic and nutraceutical products. Its product portfolio includes Softgel Capsules, Tablets, Medicated Oils, Liquid Orals, Hardgel Capsules, and Protein Powders across therapeutic categories such as digestive health, immunity, metabolic health, and pain management. 


The firm sells its products under its own brands and also sells them through doctors, hospitals, clinics, pharmacists, or other healthcare professionals. The firm has expanded its portfolio across 17 states and one union territory in India. Moreover, its manufacturing facility is located at is located in Hyderabad, Telangana, and holds WHO-GMP certifications. Its competitive strengths are strong relationships with suppliers and customers and Integrated multi-dosage manufacturing capability. 

વિશ્લેષણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા Company Financials

Period Revenue Expense PAT Assets
2024 14.43 Cr. 13.83 Cr. 0.43 Cr. 6.09 Cr.
2025 21.00 Cr. 18.75 Cr. 2.23 Cr. 10.82 Cr.
2026 43.12 Cr. 35.64 Cr. 7.39 Cr. 24.42 Cr.

Note: Financial numbers for હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા are in ₹ Crores unless stated otherwise.

વિશ્લેષણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા Company Valuation – FY2026

KPI Values
ROE 63.87%
ROCE 36.41%
EBITDA Margin 18.82%
PAT Margin 17.16%
Debt to Equity Ratio 0.31
Earning Per Share (EPS) 12.05 (Basic)
Price/Earning P/E Ratio -
Return on Net Worth (RoNW) 45.12%
Net Asset Value (NAV) 26.70

Note: Valuation KPIs for હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા are computed for FY2026.

વિશ્લેષણ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO Peer Group Comparison

Company EPS PE Ratio RoNW % NAV Income
Jeena Sikho Lifecare Limited 7.30 106.03 33.23% 21.96 469.07 Cr.
Sandu Pharmaceuticals Limited 1.83 21.34 5.03% 36.34 69.93 Cr.

Note: Peer group comparisons for હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા are sourced from DRHP filings.

વિશ્લેષણ

Himalaya Nutravedics IPO Lead Managers aka Merchant Bankers

  • Nirbhay Capital Services Pvt. Ltd.
સરખામણી

સમાન આઈપીઓ સાથે હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ ની સરખામણી કરો

FAQ

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ FAQs

હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ જીએમપી આજે Rs 0 છે. રોકાણકારો વધુ સારી આઈપીઓ સમીક્ષા માટે પ્રાઇસ બેન્ડ અને સબ્સ્ક્રિપ્શન સ્ટેટસ સાથે આ જીએમપીનો ઉપયોગ કરી શકે છે.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ પ્રાઇસ બેન્ડ રૂ. 100.00 થી રૂ. 106.00 છે. અરજી કરતા પહેલા નવીનતમ ઇશ્યૂ પ્રાઇસ, લોટ સાઇઝ અને જીએમપી એકસાથે તપાસો.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ ખુલ્લી તારીખ 22 Sept 2026 છે, બંધ તારીખ 24 Sept 2026 છે, અને લિસ્ટિંગ તારીખ 29 Sept 2026 છે.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ લોટ સાઇઝ 1,200 shares છે. લઘુત્તમ રિટેલ રોકાણ Rs 2,54,400 છે.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા ને SME IPO તરીકે વર્ગીકૃત કરવામાં આવે છે. આ રોકાણકારોને ઇશ્યૂ કેટેગરી અને એક્સચેન્જ સેગમેન્ટને ઝડપથી સમજવામાં મદદ કરે છે.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ સબ્સ્ક્રિપ્શન સ્થિતિ હાલમાં રિટેલ 2.56x, QIB 1x, NII 2.9x, એકંદરે 2.24x. બતાવે છે
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ સોફ્ટજેલ કેપ્સ્યુલ્સ, હાર્ડજેલ કેપ્સ્યુલ્સ, ટેબ્લેટ્સ, લિક્વિડ ઓરલ્સ, મેડિકેટેડ ઓઇલ અને પ્રોટીન પાવડર સહિત બહુવિધ ડોઝ સ્વરૂપોમાં આયુર્વેદિક અને ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ ઉત્પાદનોની શ્રેણીનું ઉત્પાદન અને સપ્લાય કરે છે. કંપની તેલંગાણાના હૈદરાબાદ સ્થિત સિંગલ ઇન્ટિગ્રેટેડ મેન્યુફેક્ચરિંગ ફેસિલિટી દ્વારા કાર્યરત છે. તેના પ્રોડક્ટ પોર્ટફોલિયોમાં પેઇન મેનેજમેન્ટ, વંધ્યત્વ, મહિલાઓની સુખાકારી, આંતરડાના સ્વાસ્થ્ય, ન્યુરોલોજીકલ સપોર્ટ અને સામાન્ય સુખાકારી જેવી ઉપચારાત્મક કેટેગરીઓને આવરી લેવામાં આવી છે. ધ વ્યવસાય મુખ્યત્વે ન્યુટ્રાસ્યુટિકલ ઓફરિંગ્સની સાથે આયુર્વેદિક ફોર્મ્યુલેશનના વેચાણથી આવક પેદા કરે છે. કંપની મુખ્યત્વે બિઝનેસ-ટુ-બિઝનેસ મોડેલ દ્વારા કાર્ય કરે છે, ભારતના વિવિધ રાજ્યોમાં સ્ટોકિસ્ટ, ડિસ્ટ્રિબ્યુટર્સ અને તૃતીય-પક્ષ કરાર ઉત્પાદન ગ્રાહકોને ઉત્પાદનો સપ્લાય કરે છે. તે તેના ઉત્પાદન માળખાનો ઉપયોગ કરીને કોર્પોરેટ ગ્રાહકો માટે તેમના પોતાના બ્રાન્ડ નામો હેઠળ કસ્ટમ કોન્ટ્રાક્ટ મેન્યુફેક્ચરિંગ પણ હાથ ધરે છે. વધુમાં, કંપની ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ્સ, ઇ-કોમર્સ માર્કેટપ્લેસ અને ક્વિક કોમર્સ ડિલિવરી સેવાઓ દ્વારા ડાયરેક્ટ-ટુ-કન્ઝ્યુમર સેલ્સ ચેનલોમાં તેની બજારની હાજરીને વિસ્તૃત કરી રહી છે.
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા આઈપીઓ ઇશ્યૂ સાઇઝ 26.50 છે અને અપેક્ષિત ફાળવણીની તારીખ 25 Sept 2026 છે.
117 ભારતીય આઈપીઓ લિસ્ટિંગ ના અમારા પ્રયોગમૂલક અભ્યાસમાં, હકારાત્મક જીએમપી પછી તે સમયનો હકારાત્મક લિસ્ટિંગ લાભ 69.8% હતો. જો કે, ચોક્કસ આગાહી તરીકે, જીએમપી-ગર્ભિત લાભ અને વાસ્તવિક લિસ્ટિંગ કિંમત વચ્ચેની મધ્યસ્થ તફાવત 8 percentage points હતી. જીએમપી અનૌપચારિક બજારની ભાવનાને પ્રતિબિંબિત કરે છે અને હંમેશાં કંપનીના મૂલ્યાંકન અને ફંડામેન્ટલ્સ સાથે મૂલ્યાંકન કરવું જોઈએ.
Community discussion

Comments

Share a useful question or insight about હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા.

Loading comments...

Leave a comment

Your email address will not be published. All comments and replies are reviewed before appearing.

અન્વેષણ કરતા રહો

આવા જ તાજેતરના આઈપીઓ

સંબંધિત વિષયો
હિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPOહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા GMPહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO GMPહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO GMP todayહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા grey market premiumહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા price bandહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા subscription statusહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા allotment statusહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા listing dateહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા lot sizeહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO reviewહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO listing gain estimateહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા GMP calculatorહિમાલય ન્યુટ્રાવેડિક્સ ઇન્ડિયા IPO 2026